Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Looking for an English and Kiswahili teaching job!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Boniphace17, Aug 20, 2012.

  1. B

    Boniphace17 Member

    #1
    Aug 20, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Jamani wanafamilia wa JF,
    Mimi ni mhitimu wa shahada ya kwanza ya Elimu (BA in EDUC) kutoka ktk chuo kikuu cha Arusha.
    Nikiwa nimejikita ktk kufundisha masomo ya English
    na Kiswahili.
    Kwa yeyote mwenye taarifa juu ya taasisi yoyote (shule au chuo) yenye uhitaji wa huduma yangu anifahamishe kupitia 0714454149 au 0684914811.
    n guys from my
    heart, i'll never know how
    to thank u.
     
  2. Officer2009

    Officer2009 JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 526
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    I put up a similar post about 3-4 weeks ago, but no prospective employer even bothered to contact me; maybe they don't read this forum.
     
  3. B

    Boniphace17 Member

    #3
    Aug 25, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Lets jus keep holding on dude...and it'll one day be YES...Isn't that right??
     
  4. R

    Reginald12 JF-Expert Member

    #4
    Aug 26, 2012
    Joined: Aug 9, 2012
    Messages: 237
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Door to door campaign English Medium/International Schools za Dar es Salaam. Walimu wengi wana tabia ya kukimbia mwisho wa mwaka (July/August). Visit the schools personally to drop off your CV. You might get lucky.
     
  5. B

    Boniphace17 Member

    #5
    Aug 26, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Thanks a lot, it really means a lot to me!
     
  6. R

    Reginald12 JF-Expert Member

    #6
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 9, 2012
    Messages: 237
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    By the way shule nyingi haziwezi ku-afford viwango vipya vya visa/work permit. Uhamiaji wasipolegeza kamba kutakuwa na mass exodus ya walimu wageni shule nyingi. Peleka CV mapema. Tatizo ni kuwa vijana wengi wanaziogopa shule hizi za English Medium. True international ni chache sana na hata hivyo pia wameajiri walimu wengi wabongo km ist,ism,DIA. Zingine ni local schools with international curriculum streams.
     
  7. B

    Boniphace17 Member

    #7
    Aug 29, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    U 're right..n all we need 2 do is just wake up ili twende sawa na hii world transformation!
    By da way nimeipenda ''mass exodus''..
    Pa1 sana!
     
Loading...