Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Looking for a husband

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Truly, Feb 23, 2011.

  1. T

    Truly JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hello wana JF,
    Rafiki yangu anatafuta mume wa kufa na kuzikana.

    Vigezo ma masharti kuzingatiwa. Naomba niwasilisha kama nilivyotumwa.
    Msomi
    Miaka awe btn 30-38
    Rangi-any
    Kabila- any
    Religion-Mkristo
    Asiwe mnene i mean over weight wala kuwa na ****** makubwa
    asiwe na kitambi
    asiwe na upara
    Urefu wa wastani
    Ambae hajawahi kuoa
    Loving na awe na mapenzi ya dhati,
    caring,
    Mvumilivu,
    Muelewa,

    Sifa za shosti ni hizi

    degree holder, ni mweusi, mwembamba, urefu wa wastani, sina mtoto wala sijawahi kuolewa, Nina miaka 27 na nina kazi.

    Jamani rafiki yangu huyu bado hajajiunga na JF ila atajiunga soon. mwenye sifa ani pm nitamfikishia maana huyu ni rafiki yangu. Nawasilisha. Karibuni shemeji watarajiwa
     
  2. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Funga hii sredi niko hapa
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Feb 23, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Huyu hajakizi vigezo vyangu
     
  4. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #4
    Feb 23, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Hizo red hizooooo
     
  5. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #5
    Feb 23, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Dah!! Umeniwahi
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Feb 23, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Anajichanganya mwenyewe!!
     
  7. T

    Truly JF-Expert Member

    #7
    Feb 23, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Red ina shida gani kwani
     
  8. T

    Truly JF-Expert Member

    #8
    Feb 23, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Dena kwani red sina shida gani shosti? mwenyewe yuko serious anatafuta
     
  9. matungusha

    matungusha JF-Expert Member

    #9
    Feb 23, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    duu miaka yangu imeniponza i could win the lady!!!
     
  10. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #10
    Feb 23, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145

    GOD created TF and Lizzy
     
  11. T

    Truly JF-Expert Member

    #11
    Feb 23, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kivipi
     
  12. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #12
    Feb 23, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Baadhi ya vigezo havipatani na choice zangu lakini ni-PM naweza kumpenda nikimwona.
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Feb 23, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hivi mchumba hujanipatia wakunireplace bado??Changamkia dili hiyo!!!:wink2:
     
  14. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #14
    Feb 23, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160

    Jibu hilo katoa Lizzy
     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    Feb 23, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Soma tena ulivyoandika!!Kwanza umesema sio wewe ile kwenye vigezo umeelezea kama ni wewe:A S 13:
     
  16. T

    Truly JF-Expert Member

    #16
    Feb 23, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sema vigezo vyako ndugu sifa zake bado hajaziweka zote hapa huenda bado ana fall in
     
  17. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #17
    Feb 23, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Waukweli soma between lines sawa mama
     
  18. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #18
    Feb 23, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    duuhhhhhhhh,kila la kheri kama ni wewe na kama ni rafikiyo mfikishie.....ila huyo alopost wa kwanza anaitwa Hashycool hayuko available....akiku-PM niambie.......
     
  19. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #19
    Feb 23, 2011
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,275
    Likes Received: 596
    Trophy Points: 280
    Mwambie nimem-mind~elimu yangu form seven, na kazi yangu mimi ni mvuvi. Kama vipi tujichanganye!.:wink2:
     
  20. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #20
    Feb 23, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Muulize kwake yeye USOMI ni nn?
     
Loading...