Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

looking for a holiday home

Discussion in 'Matangazo madogo' started by lily, Jul 4, 2011.

  1. l

    lily JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 229
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanaJF pls naomba basi munisaidie na hii. mimi naishi ughaibuni na nataka kuja home for xmas, na ningependa kushukia hotelini but is too expensive! hivi kuna hoidays home for a short stay kama mataifa mengine? nimejaribu kuangalia kwenye net but ni zanziba na kenya tu wanaonyesha! pls help if u know anyone can help! am willing to pay laki 3 kwa week and niko na family 2 adults and 3 kids! nina kibandas changu najenga bado hakijaisha and am hoping kukimaliza nikija. nawashukuru sana
     
  2. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Watu 5??? ungekua peke yako ninge kukaribisha. Hivi kwa nini usim-pm kitomai akutafutie nyumba? unawezapata nyumba nzuri tu na furniture kwa hiyo laki 3 kwa wiki...
     
  3. l

    lily JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 229
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanx mdau will du that who is kitomai by the way?
     
  4. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #4
    Jul 4, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    He is a JF member, he proposes houses for rent and for sale. unaweza anzia hapa: Property & Real Estate Tanzania
     
  5. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #5
    Jul 4, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mbona haueleweki? u-turn umesema dola 500,hapa jf unasema laki 3, kwahiyo umeona vitu vya jf ni cheap kuliko u-turn?
     
  6. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #6
    Jul 4, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Kwanini usifikie nyumbani kwenu ilihali unakuja kupumzika unataka mdugu zako wakufuate ulikofikia?mi nafikiri ingekuwa vizuri ukafikia kwenu hata kukiwa ni Samunge poa tu nyumbani ni nyumbani,kufikia huko unakotaka kufikia ni kukosa uhalisia
     
  7. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #7
    Jul 4, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,183
    Likes Received: 8,717
    Trophy Points: 280
    Cha kushangaza ni pale unaposema unakuja "home" halafu unatafuta pa kufikia?

    Umeniacha hoi.
     
  8. Kitty Galore

    Kitty Galore JF-Expert Member

    #8
    Jul 4, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 344
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    watu wanapenda kujipaisha kweli, kwao kuna nyumba ya tembe anaionea noma, anyway kukusaidia njoo kwangu nina servant kota lakini utalipa laki 5 kwa wiki
     
  9. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #9
    Jul 4, 2011
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ama kweli JF ni kiboko, ukija ukija huku uwe umejipanga otherwise utaumbuka watu wana data. Hongera Mzuanda!
     
Loading...