Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Looking for a Girlfriend

Discussion in 'Love Connect' started by Kahabi wa Isangula, Oct 28, 2011.

  1. Kahabi wa Isangula

    Kahabi wa Isangula JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 691
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Kama wewe ni mwanaume huna haja ya kusoma post hii maana kuna neno 'girl' hapo juu!
    Salaamu wadada wazuri wa JF, natafuta binti mzuri wa kitanzania mwenye maadili mema na aliyetulia ,hata kama umepitia historia isiyo nzuri lakina baadaye ukatulia na kufuata maadili mema si mbaya. Nina umri wa miaka 32 , nina kipato kizuri na elimu nzuri.
    Binti akiwa na angalau zaidi ya form 6, anayependa kujishughulisha na kujitegemea itakuwa vizuri. Prefered age 19-30yrs
    Usisite kunipm
     
  2. sunshine1

    sunshine1 JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 525
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 45
    Hebu fafanua kwenye kipengele cha maadili ili watu tujievaluate kabla yakutuma application!



     
  3. Kahabi wa Isangula

    Kahabi wa Isangula JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 691
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Jaribu bahati yako...
    You don't need to evaluate yourself!
    Usiogope
     
  4. sunshine1

    sunshine1 JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2011
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 525
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 45
    Sasa si uni pm basi kama ni swala lakujaribu bahati since nimeonyesha interest?!!


     
  5. Kahabi wa Isangula

    Kahabi wa Isangula JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 691
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Done bibie Sunshine
     
Loading...