Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Looking for a Fundraising Officer

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Ta Muganyizi, Apr 13, 2012.

  1. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #1
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Kagera Development and Credit Revolving Fund (KADETFU) is a National Non-Governmental Organization (NGO) that is based in Kagera region, it is located in Bukoba town, in the North western part of Tanzania. It was registered by the government on July 30[SUP]th[/SUP], 1993 under the Trustees Incorporation Ordinance cap No 375 of 1956. The registration number is ADG/TI/2058. Under the new NGO act 2002, it has obtained a Certificate of Compliance (CoC) No. 1596 of 13.3.2006.

    We are looking for a qualified personnel to work as the fundraising officer/ATM Manager

    Job Title : Fundraising Officer/Access to Market (ATM) Manager

    Job Station : Bukoba Municipality, Kagera

    Remuneration : Starting from 615,000/= and above per month with own transport.

    Qualification :
    • A graduate in Social Science/Economics/Agribusiness from a recognized institution in East Africa.
    • Should be capable of proposal writing
    • Fund Raising techniques
    • Knowledge in Value chain development and analysis
    • Project Monitoring and evaluation
    • Computer literate and internet use

    Application mode:

    The Human Resource Manager
    KADETFU
    P.O.BOX 466
    BUKOBA

    E : mail- kadetfuproject@gmail.com

    Call : 0752 965846

    Deadline is two weeks from Today - 13/4/2012
     
  2. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #2
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Send your CV and certificates including the application letter as soon as possible
     
  3. ma2mbo

    ma2mbo JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    we nani aje kufanya kazi kagera tena kwa laki6.
     
  4. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #4
    Apr 13, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,836
    Likes Received: 5,192
    Trophy Points: 280
    si busara mtu anapo weka tangazo la kazi alaf una mkatisha tamaa,kama we huwez fanya kaz kwa laki6 kuna wanaoweza kufanya hata kwa laki4.isitoshe jf inatumiwa na watu wengi kutoka pande mbalimbali tanzani,siyo kila tangazo la kazi lazima likuhusu.Tujaribu kulilinda hili jukwaa kwa kuheshimiana,hili jukwaa linatusaidia wengi. Naomba tusiwavunje mioyo watu kutuletea nafasi za kazi,wala tusikwaze wengine.Amani kwako
     
  5. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #5
    Apr 13, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35

    Wadau changamkia hiyo nafasi na karibu bukoba mji wa kwanza nchini tanzania kutokuwa na tatizo la kukatiza kwa umeme,hali ya hewa safi,vyakula vya kumwaga,viwanja bado vipo na mengine ambayo ni mazuri anayoweza kueleza Ta Muganyizi

    mkifika nitafute niwaoneshe viwanja vya kula bata
     
  6. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #6
    Apr 13, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    we ni mshamba sana.

    we uko mkoa gani? unalipwa sh ngapi? take home yako ni sh kwa mwezi,balnace yako kwa mwezi ni sh ngapi? una nini cha maendeo? ndugu zako unawasiadiaje,familia yako inaishi maisha ya namna gani? una usafiri? umejenga? wapi? unasomesha? shule ya namna gani?.unaishi maisha ya raha? Haya yote yanajibiwa na KIPATO CHAKO na MAZINGIRA ulipo. Wabongo mnafikiri kubanana dar na kwenda club ndiyo maisha.FAINAL UZEEEEEENI


    jioni njema
     
  7. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #7
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    " Success is not final and Failure is not permanent" kama wewe unaona hapo ulipo ndo final basi subiri........lakini ninavyokuona ni kama akili zako = masa....ri yako. Hujui maana ya laki 6 and above...Hivi kwa akili yako above ni sh ngapi?

    Kwa akili yako unadhani Bukoba maisha bei ghali kama huko uliko? Au unadhani kila kazi inakuhusu wewe mjinga. Kwa maana nyingine sie tunaoijenga nchi tukiwa huku ni wapuuzi. Kwa vyovyote vile utakuwa shemeji wewe.
     
  8. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #8
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Mwana hamna noma wewe waache tu.
     
  9. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #9
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    kama ulisoma basi elimu yako haijakukomboa. utang'ang'ania Dar kwa salary ya sh laki 2. kisa usharobaro wa kukaa mjini ofa unasubiria washkaji, getho kwa sister wako unapishana kordo na sister wako. siku wageni akizidi unaambiwa ulale sebuleni wa mwisho kulala na a kwanza kuamka. lakin sifa niko town. utaumia wewe
     
  10. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #10
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Thanks to those who have sent their applications. They have been replied.
     
  11. n

    namnyak Member

    #11
    Apr 14, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Afadhali wew ambaye unanafasi ya kuchagua mahali na mkoa unaotaka kufanya kazi na mshahara unaotaka sisi wengine hatuna kazi hata tukiambia popote kule maadamu watu wanaishi tunaenda haijalishi ni kiasi gani tutalipwa
    hongera yako mkubwa.
     
  12. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #12
    Apr 16, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,193
    Likes Received: 571
    Trophy Points: 280
    Aseeeee hili tangazo linamfaa sana EL
     
Loading...