Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Look at one of the offsides comitted by Bahanuzi...

Discussion in 'Sports' started by Anselm, Oct 5, 2012.

  1. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Title ipo kwa kingereza kuonyesha msisitizo zaidi...

    [​IMG]
    Pass ya kupenyezewa,move ya Bahanuzi ambayo iliuliwa kwa kuamuliwa kama offside na Refa pamoja na msaidizi wake, shame on them!
     

    Attached Files:

  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    pole sana ndio mpira na zile za a lyon siku ile zilikuwa hazionekani nini..
     
  3. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Na refa alikuwa ni yuleyule,inaonekana ni maagizo anayowapa wasaidizi wake ili kujipunguzia lawama,sasa ndo nagundua ilibidi kabla ya mechi Yanga wamlalamikie kama walivyomlalamikia Watani zetu kupitia Msemaji(ovyo) wao mpaka akaogopa kutoa maamuzi ya haki yaliyokuwa yaigharimu Simba.
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    naona tff wanajianda kupanga matokeo nani awe bingwa na hapa utasikia msimu simba watachukua ngoja tuone siku zinvyokwenda..
     
  5. D

    DCM Senior Member

    #5
    Oct 5, 2012
    Joined: Apr 13, 2012
    Messages: 147
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kwa mtindo huu mpira tanzania hautakua kamwe!Na ndio maana mechi za kimataifa tunafungwa kwani waamuzi wetu wanawafanya wachezaji wetu kusahau sheria kama hizi,sasa akija mwamuzi wa nje akiacha move kama ile watu wote watalalamika wameonewa kumbe ni kutokuelewa kwetu
     
  6. joramjason

    joramjason JF-Expert Member

    #6
    Oct 5, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 417
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Weka video clip hapo utaonaje au we mganga wa kienyeji?
     
  7. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #7
    Oct 5, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Simba wachezaji 11 + Refa + Line 1
    Yanga wachezaji 10.
    Chezea Msomali wewe!!
     
  8. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #8
    Oct 5, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Unafikiri wote ni ma'layman kama wewe,mpiga picha aliamua kutega 1 ya matukio tata baaa ya kuona yamepitiliza,au ulitaka umuone na yule mchezaji wenu wa 13 akiwa amenyoosha kibendera juu ndo ungeelewa msingi wa hoja?, by the way hutaki unaacha ila tutaendelea kuwaletea ushahidi wa mchango wa wachezaji wenu wa ziada katika droo ile,stay tuned!
     
  9. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #9
    Oct 5, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,571
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Mpira wa Tanzania kwa maamuzi kama yale una safari ndefu sana ya kuweza kukua.
     
  10. K

    Konya JF-Expert Member

    #10
    Oct 5, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    thats right..na ndicho kinachotuponza,ilikuwa ni jukumu la refa na wasaidizi wake kusimamia sheria,kanuni na taratibu za soka lakini kwa kilichokuwa kinatokea (rafu tena za makusudi) na refa kuyafumbia macho ni dhahiri kwamba either hatuna marefa (kama wataalamu wa sheria za soka) au tulio nao hawazijui na au wanashindwa kutafsiri sheria za soka ipasavyo
     
  11. T

    Tayseer JF-Expert Member

    #11
    Oct 5, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 219
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mleta mada unalalamika bure ila kwa kuwa hujui Kama picha hiyo imepigwa kwenye pembe then lazima utaona kama kapombe yupo mbele yao but bahanuzi na nyosso wapo mbele ya kapombe tazama line ya box utaona wapo ndani na kapombe yupo nje ya line
     
  12. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #12
    Oct 5, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    still picture tena kwenye angle kama hiyo haisemi chochote, hakuna muda, line ya kuonyesha nani kazidi nk

    Mkuu hebu kua-kua basi acha huo utoto aisee
     
  13. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #13
    Oct 5, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Sasa hapo ndio umeonyesha nini? Ile ya Nizar Khalfan na Simba Yoso Eddo Chris hukuiona?Ungeleta uzi wenye ushahidi wa kimstari kama SUPERSPORT ungeeleweka, hapa hamna kitu, jipange upya.
     
  14. escober

    escober JF-Expert Member

    #14
    Oct 5, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 391
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mkuu kwa picha hiyo huwezi kuona kama mtu yuko au hayuko offside ungepata clip ingeweza kusaidia sana. Binafsi niliangalia ile mechi maamuzi ya offside yalikuwa ya ovyo sana unaweza kudhani wanapendelea kumbe hawajui. Marefa wa pembeni wanatakiwa waende shule sana
     
  15. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #15
    Oct 5, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Tatizo la upeo mdogo wa kuelewa inaonekana ni tatizo la kitaifa(inaonekana kumbe siyo yule linesmen peke yake),nimesema picha ilipigwa katika jitihada za kunasa 1 ya offside tata,sasa kwa focus ya picha haikuwa rahisi kuonyesha tukio zima including kibendera juu cha yule mchezaji wa 13 wa Simba katika mchezo ule,lkn hii ni 1 ya Move zilizoamuliwa kama offside hamtaki mnaacha hamlazimishwi kukubali,ila ninachotaka kuwaahidi ni kuwa more ushahidi kuhusiana na mchango wa wachezaji wale wa ziada kwenye ile droo ya 1 - 1 unakuja,kaeni mkao wa kula,am going by the name Anselm!
     
  16. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #16
    Oct 5, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,567
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Tz hii bana.......
     
  17. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #17
    Oct 5, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    ....picha na unachotaka kumaanisha vinatofautiana kabisa kabisa.
     
  18. M

    Masuke JF-Expert Member

    #18
    Oct 6, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Shame on them kabisa, Ona hata Simba goli lao lilikuwa la offside kabisa, si unaona Berko anavyochungulia mpira alijua ni offside halafu kwa sababu marefa waliipendelea Simba wakamwacha Kiemba afunge wakati alikuwa Offside.
    [​IMG]
     
  19. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #19
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Simba mbeleko
     
  20. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #20
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mtani nilijua tu hujapata fursa ya kuingia jukwaani lkn usingeweza kuiacha thread hii bila neno,anyway hiyo offside nyingine uliyoitaja ya kwako binafsi Mtani,za kwangu ni zile nyingine.
     
Loading...