Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Look alike. . .

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Lizzy, Mar 27, 2012.

  1. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wapo watu ambao hua tunawafananisha kwa muonekano, namna ya kuongea, kifikra au walivyo tu kiujumla na watu wetu wa karibu au tunaowafahamu tu.

    Hii inaweza ikasababisha mtu akawa na hisia mbaya au nzuri sana na mtu asiemfahamu kwasababu tu anamkumbusha mtu ambae hayuko nae vizuri/yuko/alikua nae vizuri sana kimahusiano, awe rafiki, ndugu au hata mpenzi.

    Swali langu ni je, umewahi kujikuta unampenda mtu kwakua anakukumbusha mtu fulani ambae inawezekana yuko mbali sana na ulipo wewe au hata alishaaga dunia hii?
     
  2. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Kwa mtindo huu unaweza kuwa kicheche kwa kupenda penda ovyo ovyo
     
  3. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #3
    Mar 27, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Navutiwaga sana na vituko na shepu ya Anti Ezekieli (muigizaji). Mtaani kuna baa medi kafanana nae almost 95%, nimejikuta siichoki hiyo baa, na nikienda lazima nihudumiwe na yeye. Kama hayupo job namfatuta...
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwahiyo wewe unavyompenda mama,dada na kaka zako kunakufanya kicheche? Maana kupenda sio lazima ngono ihusike.
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Ndio Lizzy, kuna wakati mtu anakukumbusha mtu fulani, hata kama ulikuwa hujamzoea, unaanza kum-accept kidogo kidogo.

    Ila kufanananishwa napo kuna taabu yake, nilishajikuta nataka kuingia matatani.
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Hata mie nimeshangaa kimya kimya, bora wewe umefanya kwa loud speaker.

     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Mar 27, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahahahha. . . Konnie ukute umefananishwa na mdeni wa mtu au jambazi mbona utakoma. We ilikuaje. . . ?
     
  8. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #8
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Upendo wa kwa mama ako na upendo wa kwa mpenzi wako unafanana?
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Mar 27, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,344
    Likes Received: 3,144
    Trophy Points: 280
    hapana, nimewahi kukutana na mtu ambaye automatik nafsi yangu imemchukia, sikuwa na sababu ya kumchukia........mbaya zaidi kuna siku aliniambie ujinga fulani nikazidi kumchukia......

    Siku hizi najitahidi nikimuona nimsalimie, nimpungi, nimchekee ili chuki ipungue.....
     
  10. mgeni10

    mgeni10 JF-Expert Member

    #10
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,105
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ni ukweli kabisa

    Huwa kuna watu wanafanana vitu fulani, kisha une vijua ukamkumbuka mtu mwenye kufanana nae

    Kuna mtu nilimuona nafanana na mwalimu wangu wa Primary, nilimkumbuka sana mwalimu
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Mar 27, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wewe umeona hapa upendo uliokua unaongelewa unahisha ngono tu?
     
  12. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #12
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Umewahi mwona mtu kafanana na mzazi wako?
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Mar 27, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    BT inawezekana kuna kitu anakukumbusha kama yeye binafsi hamna baya alilokutendea.
     
  14. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #14
    Mar 27, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Kuna dada hadi leo nampenda... anafanana mno na marehemu mamangu mdogo alikufa really young. Hata hatujazoeana nae na wala siwezi thubutu kumwambia afanana na marehem, but I like her.
     
  15. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #15
    Mar 27, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,344
    Likes Received: 3,144
    Trophy Points: 280
    inawezekana Lizzy, na kama kipo hicho kitu sijakijua bado, ila namchukia huyo mtu jamani hadi najishangaa.... Na sina mazoea nae, wala hatupo karibu kihivyo.....mbaya zaidi kila siku asubuhi nitakutana nae kama sio parking basi koridoni......

    Ni mbaya sana kwa kweli, mpaka najisikia vibaya kumchukia mtu bila sababu.....

    Sijui kama amenotice au vipi..........
     
  16. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #16
    Mar 27, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Yeap!!
    Even humu jamvini kuna mtu nampenda, tokana na kwamba ananikumbusha mtu flani ambae nahisi kumfananisha nae!!
     
  17. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #17
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mabwaku kumbe ndio wewe nshakujua poa bwana one day yes BT..
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    Mar 27, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    BT inawezekana kuna kitu anakukumbusha kama yeye binafsi hamna baya alilokutendea.
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Mar 27, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hii bado aiseee. . .
     
  20. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #20
    Mar 27, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Mapenzi = ngono.............(wengine ndo huwa wanawaza hivyo)
     
Loading...