Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Looh, mke wa mtu ni sumu!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mtaratibuuuuuu, Oct 23, 2011.

  1. mtaratibuuuuuu

    mtaratibuuuuuu Member

    #1
    Oct 23, 2011
    Joined: Aug 17, 2009
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Imetokea huku kijijini kwetu Pugu-Majohe.

    Mkaka kakatwa vidole vyote vya mkono kwa kula mke ya mtu, mume kakuta sms imeandikwa 'bebi tukutane Kisarawe' na kila siku alikuwa anashuku mawasiliano ya mkewe na mtu aliyemsev 'Mariam', kuja kujaribu namba kumbe siyo Mariamu tena ni Maulid.

    Mume kamkata mapanga mwizi wake jamani, ndo kakimbizwa hospital muda si mrefu. Acheni kula wake za watu mtakufa na siku hazijafika.
     
  2. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    ange mkuta na mkewe maana ndiyo anamkataba nae..
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Mla huliwa, na wages of sin is DEATH
     
  4. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #4
    Oct 23, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    kwahiyo kumkata vidole ndiyo ametibu tatizo? Huyo jamaa naye mpumbavu, kama yeye mjanja akate sehemu za siri za mke wake. Leo kamkata jamaa vidole, kesho mkeo yupo na mwingine na jina kwenye simu ni Anna. Jamaa aliyekatwa vidole ana haki ya kufungua mashtaka dhidi ya huyo mpumbavu, kutokana na jamaa kujichukulia sheria mkononi, isitoshe the victim ana uwezo wa kusema hakujua kama alikuwa mke wa mtu. Hakuna alama inayoonyesha usoni kwamba huyu ni mke wa mtu na huyu siye.
     
  5. security

    security JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 307
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    kakuta sms tu je angeona mke wake jinsi anavyo shuhurikiwa si angeua.
     
  6. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    We huui?
     
  7. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Kakosea vidole havina makosa, angemkata *************** ili iwe Mwisho!
     
  8. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mke wa mtu ila mtamu
     
  9. mtaratibuuuuuu

    mtaratibuuuuuu Member

    #9
    Oct 23, 2011
    Joined: Aug 17, 2009
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni majiran kwahiyo anajua kwamba ni mke wa jamaa,na jamaa ni mkurya analalamika ndo katoka kulipa ng'ombe 6 na mbuz 15 hata miez mi6 haijaisha,alimtoroshaga sasa alikuwa anavuta kimoja,ila pia yasemekama waiz walianza kula 2nda muda mrefu mwenyewe akawa anatoa onyo ila wakapuuzia,halaf men ni marafiki wa karibu saana,wamewafanya na wake zao wamekuwa marafiki.
     
  10. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    'Yanin malumbano
    yanin manenooo
    bora nikae pembeeni
    niepushe msongamanoo' -20 PASENTI
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Oct 23, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Endelea na tabia yako hiyo siku ukikamatwa.....
     
  12. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #12
    Oct 23, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    huo ni upumbavu kesho akimkuta mkewe na jamaa mwingine atakata vidole pia atibu mahangaiko ya mkewe na sio kuhangaika na third part
     
  13. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #13
    Oct 23, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Duu ni fundisho kwa ma-inf ... ingawa kukatwa vidole si kitu cha kufurahisha ...
    Nafikiri angemgonga talaka tu, maana huyo mdada kama ni tabia hawezi kujirekebisha kwa hilo tukio.
     
  14. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #14
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    picha yenyewe fupi,niltegea kusikia kamkuta ana nesanesa nae kumbe sms..mpuuzi sana na hayo ni madhara ya bange.
     
  15. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #15
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 986
    Trophy Points: 280
    Hiyo adhabu imeenda shule; nafurahi saaana hawa vibaka wote me na ke wakishughulikiwa. Na sinaga huruma wala kutafakari eti sijuhi angefanya hivi angefanya hivi; mtu chake bwana; na cha mtu mavi.
     
  16. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #16
    Oct 23, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Hilo jambo lingetokea kwangu japo siombei, na hata kama jamaa ni jirani au rafiki, nisingethubutu kupambana naye, bali nitapambana na mwanamke. Unless kama mwanamke kanipa taarifa kuwa fulani ananisumbua, hapo naweza kupambana naye kwa mujibu wa sheria, japo lazima nitamtia adhabu kwanza.
     
  17. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #17
    Oct 23, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nikiwa 4m4 mwalimu wetu wa agriculture alikamatwa na mke wa mtu naye akapakwa mafuta na kuliwa kinoma yani .......habari zikasambaa kitaa chote hadi skul mwalimu akawa kila akifundisha akigeuka watu minong'ono inazidi basi yy husema najua mnachofikiri ila haikua ivo ............badae alihama skul
     
  18. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #18
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    unamaanisha za mwizi arobaini?zikifika 39 na muacha namfuata mwngne kwahyo zinaanza upya,hahaha joking mkuu siyo tabia yangu m nisikia tu.
     
  19. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #19
    Oct 23, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Huku ni kujisahau..maadhara yale ndo hayo. Kazi za nje nazo zinahitaji ujuzi na umakini....maswala ya beib na nini na nini yanatoka wapi wakati unajua huyo unaewasiliana nae ni mke/mumbe/mchumba au GF/BF wa mtu? hivi kwa mfano angekuta sms inasema tuu hivi.."tukune kisaware" hisia za kuibiwa zingetoka wapi? wanaume pia tuwe makini tunapoamua kuvaa bomu..uwe mwepesi wa kukumbuka tahadhari zote. anyway pole sana kijana na uachane kabisa na wake za watu.
     
  20. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #20
    Oct 23, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,225
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Una mambo dada! dah!
     
Loading...