Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Looh...Mama Salma mbona wale wa kampeni huwaenzi kama hawa?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Rutashubanyuma, Jan 15, 2011.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Jan 15, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    [​IMG]

    THE First Lady, Mrs Salma Kikwete, (fourth left, front row) in a group photograph with the wives of foreign diplomats accredited to Tanzania, during a sherry party at the State House in Dar es Salaam on Friday. (Photo by Yusuf Badi)
     
  2. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #2
    Jan 15, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Ninachoshangazwa na viongozi wetu hususani wa CCM wakati wa kampeni huzunguka nchi nzima wakisaka kura wakisha kufanikiwa malengo yao huwaoni..............................tena ................................

    Utawakuta tayari wamebuni marafiki wapya ambao hawakuwa hata na msaada wowote ule wakati wa kampeni na huwaenzi maswahiba hao wapya kwa khali na mali kama Mama Salma aonekanavyo hapa na wake za mabalozi wa hapa nchini.........baada ya kutumbua hela za wavuja jasho bila huruma........nilifikiria Mama Salma angelizunguka nchi nzima kwanza kuwashukuru wote waliomsaidia kuhakikisha Mzee anarudi kwenye kitebe hususani UWT, NEC na TISS.....................................

    Have your say...................................
     
  3. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #3
    Jan 15, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Hivi hizi dhifa za kibalozi zinagharamiwa na nani?kwa hiyo sasahivi safari za nje no,ni mialiko tu pale ikulu.juzi alianza baba(JK) akafuata uncle(membe) jana mama,kesho shangazi halafu itafuatiwa na watoto(liz 1 na mirage)
     
  4. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #4
    Jan 15, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    na usisahau mkuu hayo yooote yanafanyika, wengine wanapigwa risasi, na migomo kibao, gesi,umeme, vyakula juuuu. Pumbavu senu saaaana nyie!
     
  5. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #5
    Jan 15, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mkuu....hilo la kuzunguka nchi nzima tena...si ndo ataendelea kutumalizia pesa zetu. Na sasa matumizi yameongezeka...kama kuilipa Dowans..:)
     
  6. L

    Leornado JF-Expert Member

    #6
    Jan 15, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ah Ikulu imegeuka Diamond Jubilee, naona Kkiwete na mkewe wanashindana kumwaga mapati kila kukicha. Mara birthday, mara new year, mara kujipongeza kwa kuiba kura. Tutafika kweli? Fatilieni mambo ya msingi acheni ulimbukeni. Unewaalika basi wanawake wajane hapo ikulu au wamama wenye kansa tungekuona wa maana, hao wake wa mabalozi hapo hawana shida kama waliokupa kura na umewasahau.:Cry:
     
  7. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #7
    Jan 16, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,096
    Likes Received: 1,442
    Trophy Points: 280
    Ndivyo ilivyotabiliwa kwamba kipindi cha pili cha uongozi wa marais wetu huwa ni lala salama, hakuna kuweka msukumo kwenye maendeleo ya kitaifa bali maendeleo ya kwao tu na jamaa zao. Tulishaona na tunayaona. Lakini nashukuru watanzania angalau sasa wana uelewa wa mambo, na ikiendelea hivi bila kuchelewa sana twaweza badilisha uongozi na pia kuwafanya viongozi watekeleza maslahi ya Taifa.
     
Loading...