Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Loo Maskini..hii ni Tanzania??

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Jul 25, 2012.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Jul 25, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  2. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    hapana mi naona kama vile ni congo au south sudan,,na wala si tanzania coz tanzania inamadini,mali asili,na viongozi safi pamoja na siasa safi mkuuu
     
  3. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,783
    Likes Received: 1,892
    Trophy Points: 280

    Mbuzi Mzee,
    nimetoa chozi kwa ajili ya huyu mtoto.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. B

    Bi nyakomba JF-Expert Member

    #4
    Jul 25, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 384
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Mungu na atupe uzima tuwalee watoto mpk wakue, amini ucamini ukiondoka duniani watoto wangali wadogo ni taabu kwao. Yaweza kuwa na wako kesho usipokuwepo..... Usikataaeee akikwitaaaa ule wimbo unaumiza sana
     
  5. Kabembe

    Kabembe JF-Expert Member

    #5
    Jul 25, 2012
    Joined: Feb 11, 2009
    Messages: 1,619
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Halafu twajisifu duniani kwamba tuna Amani,what a joke?!!!
     
  6. a

    abunura Member

    #6
    Jul 25, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    si peke yako kaka na mimi pia. inatia huruma na usishangae ukaambiwa nchi yake imejaa mali za kila aina.
     
  7. sabasita

    sabasita JF-Expert Member

    #7
    Jul 25, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 1,497
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    haiwezekani...tanzania kuna neema, serikali sikivu na wachumi wa daraja la kwanza na chama kinachojali wanyonge
     
  8. P

    Percival JF-Expert Member

    #8
    Jul 25, 2012
    Joined: Mar 23, 2010
    Messages: 2,189
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
  9. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #9
    Jul 25, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  10. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #10
    Jul 25, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  11. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #11
    Jul 25, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    CCM lazima ina milaana kwa kuwafanya watanzania misukule
     
  12. Tram Almasi

    Tram Almasi JF-Expert Member

    #12
    Jul 25, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 756
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mhh, am trying to convince my mental faculties to absorb this! Tanzania? Land of peace? What peace? God will punish us for failure to make a better life for these kids.
     
  13. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #13
    Jul 25, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Stop my giving votes for those who do not deserve!
     
  14. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #14
    Jul 26, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,560
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Mzee Rais Kikwete mwenyewe hajaiona hii picha? Mbuzi Mzee
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #15
    Jul 26, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,560
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Miaka 20 ijayo anaweza kuwa ndio Mbunge wa hilo eneo analoishi Ya Mungu ni mengi hamuwezi kujuwa Mkuu Mbuzi Mzee
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #16
    Jul 26, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,560
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Hawa ndio watakuwa Viongozi wa Taifa hili miaka 20 ijayo Mbuzi Mzee
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. babe S

    babe S JF-Expert Member

    #17
    Jul 26, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 1,001
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Inaweza ikawa Tanzania the kid looks health tofauti sana na wale wa picha za Sudan, naona anakaa tu sehemu yenye vmbi na lbda yuko machungani akachoka akaona ajilaze
     
  18. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #18
    Jul 26, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  19. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #19
    Jul 26, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145

    Hakika ndivyo Ndg zetu wengine wengi wanavyoteseka na bado wamo ndani ya wapiga kura wa Tanzania Bara na hata Visiwani!

    Yani haina maana yeyote ya Tz yetu kuwa huru,na kama watapenda kuwa huru hakika kuna viongozi wa kuwapeleka mahakamani mpaka kieleweke!

    Eti Tanzania ya miaka 51 ya UHURU!!

    Yani viongozi wa chama tawala wanastahili kunyongwa mpk mauti iwafikie mbele ya familia zao!

    Haikubaliki kamwe!
     
  20. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #20
    Jul 26, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hakika hajaiona! Na nafikiri kuiona ni ngumu jamani kwa hali aliyonayo ya kufly kwa siku 331 tangu awe madarakani juu ya anga na bila kuwa jali wapiga kura wake!

    Hili la Watanzania itawapeleka kubaya!



     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...