Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

loneliness is killing me softly

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Desteo, Feb 6, 2012.

  1. Desteo

    Desteo JF-Expert Member

    #1
    Feb 6, 2012
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Sihitaji mada yangu ihamishiwe kule love connect. Hapa inatosha. Kimsingi upweke unanitafuna sana. Katika umri wangu wa miaka 34 sijawahi kuwa na mwenza niseme huyu ni wangu japo kwa mwaka. Kipindi kirefu pia niko singo. Najua kuna makosa kadhaa ya kiufundi nimeyafanya huko nyuma ambayo kwa namna fulani yananigharimu. Kimsingi napenda sasa kuwa na mwanamke wa kuishi naye niweze kumwita mke. Ajabu sijui kwa nini sina access na wanawake kama ilivyokuwa awali. Tunaweza kushea changamoto kama hizi ambazo najua siko peke yangu.
     
  2. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 503
    Trophy Points: 280
    mmmh.you are not alone,ila nina amini maybe hujawa tayari.kama m.me mbona ni rahisi kupata mwenza?hutoki toki?
     
  3. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Muone Daktari.
     
  4. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #4
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    MKuu gear unayotumia kwenye tope la JF haifai tumia gear kubwa ya land cruiser siyo ya bajaj utatoka kapa hapa JF nijumba la sanaa usilete usanii!!
     
  5. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #5
    Feb 6, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Pole mwaya,muombe mungu na uchanganye na watu hasa kwenye ocation mbalimbali,jiweke kwenye muonekano wa kuwa baba wa familia na co mtumiaji tu,tambua ni aina gani ya mke ungependa kuwa naye na kujitahidi kujenga ukaribu na urafiki kwa mainti wa cfa utakazo,epuka kutumia fedha km kigezo cha ushawishi,majigambo na kujikweza havitakusaidia kubwa zaidi kuwa makin na matumizi ya ulimi wako hasa namna unavojieleza kwa wahusika kwan ulimi pekee ni silaha tosha km unatoa mistari yakueleweka!
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Feb 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mmmmmmmmmh
     
  7. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #7
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Pole sana. sasa hayo makosa ya kiufundi ulifanya huko nyuma, umesha acha na kujifunza namna ya kuendelea bila kuyafanya tena?
     
  8. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #8
    Feb 6, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Sijui kwanini?
    Ila bandiko lako limenigusa sana mkuu...
    Japo sijui nini hasa nikushauri, ila kitu pekee na bora kwako kwa mda huo ni kuamini kuwa wewe ndio chanzo cha furaha yako....
    Kuwa busy na kazi zako, take care of ur family, kitu pekee nlchojifunza kwenye maisha ya upweke ni kuwa hupangi "kufall in love"
    ila unatembea katika barabara yako ni lazima tu atatokea mtu mtakayependana......
    Narudia tena ni lazima (labda utaona umechelewa, ila ni lazima atokee).
    So hamna sababu ya wewe kujiona mnyonge wala vipi japo kweli upweke unayumbisha sana.
    Hasara ya kujitwisha zigo kutafuta mtu ni kuwa unaishi maisha yasiyo yako ili kumshawishi huyo unayemuwinda hivyo hata ukimpata, matokeo yake ni kuishi maisha ya msalaba zaidi ili kumfurahisha huyo.... Je hayo ndio maisha unayoyataka?
    Afu pia kwa afya unahitaji mtu atakayekupenda zaidi!
    So, hamna ulichopoteza haijalishi umepitia nini?
    Kuwa na furaha yako hyo ndio funguo ya kila kitu.
    Usimsahau Mungu katika hilo zoezi.
     
  9. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #9
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    huyo bwana!
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Feb 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    nnao 7, ataweza kuwa wa nane?
    Wivu hauruhusiwi kabisa, akinikuta na yule wa gari apite kama hanifahamu.

     
  11. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #11
    Feb 6, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    ukimpenda utamlinda,
    ukimwonea huruma utamPM!
     
  12. Desteo

    Desteo JF-Expert Member

    #12
    Feb 6, 2012
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    kwa niaba ya wote naomba kujibia hapa. Thank u man for your empathy. kiukweli ni ngumu kuona kuwa mambo (hasa ya kimapenzi) hayaendi sawa. Naona sasa niongeze tu maombi maana inafika hatua nakereka sana kwa hali hii.
    Kauli zangu naamini ni za kawaida kama za mwingine. Kigezo cha kutumia pesa sinacho. Jambo ambalo naliona sahihi kwangu kama ulivyosema ni kuona mapenzi yanakuja naturally. But when, how, who?
     
  13. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #13
    Feb 6, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Heshima yako Bishanga,mie tayari ninaye Salvado wangu,ndio maana umeona nimemshauri tu,ila tu ackate tamaa mungu atamkutanisha na wa kufanana nae!
     
  14. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #14
    Feb 6, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Ukiendelea kujipa presha ya haya maswali, utapata matokeo ambayo yanaweza yasiwe muafaka sana......
    Kwani is it ur fault we kuwa single mpaka mda huo?
    Kama ndivyo basi kuna taarifa hujatupa, then u better work on it.
     
  15. Desteo

    Desteo JF-Expert Member

    #15
    Feb 6, 2012
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Nashukuru wadau kwa michango hii na mingine itakayokuja. Ila kiukweli mtu anapokuwa katika situation kama hii presha ya kusukuma mambo haikosekani. Wakati huu kwa mtazamo wangu na mtazamo wa kijamii ni umri ambao nilipaswa kushughulikia kipato na malezi zaidi kuliko kutafuta mke. Nahitaji mawazo zaidi ambayo yataweza kuwa ni ufunguo wa masahibu yangu haya
     
  16. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #16
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Aisee huo umri wake ulitakiwa uwe pro kama bado upo amateur duh pole sana!
     
  17. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #17
    Feb 6, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Welcome to the club, all I can say you're not alone. There things when you push too much doesn't work especially love, let it be natural, the problem is how soon if you have waited for so long, its FRUSTRATING.

    Nevertheless, I am sure someone out there is meant for you and also you should know you're the ONLY person who is responsible for own happiness.
     
  18. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #18
    Feb 6, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Anataka kuwaibia akina Lizzy, Preta etc. sijui kama atawakamata kwa gia hii, maana hapa JF watu wapo makini.
     
  19. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #19
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    wapo makini kama wafanyakazi wa kwenye kinu cha nyukilia!
     
  20. E

    Edo JF-Expert Member

    #20
    Feb 6, 2012
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    34 wala sio kiama, wengine tulipanga (20 yrs before) kuanza hayo maisha tutakapofika 35, na ikawa hivyo na hakuna kilichoharibika. Tuliza boli go slowly and carefully utavuka salama !
     
Loading...