Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

London Riots

Discussion in 'International Forum' started by MWANA WA UFALME, Aug 8, 2011.

  1. MWANA WA UFALME

    MWANA WA UFALME JF-Expert Member

    #1
    Aug 8, 2011
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 578
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JAMANI, SISI WAAFRIKA MBONA TUNAJIZALILISHA NAMNA HII.

    MATUKIO YA WIZI WA KUHARIBU MALI NA KUIBA VITU, WALIOKUWA MSTARI WA MBELE NI NDUGU ZETU WEUSI,

    WAKITUSEMA VIBAYA TUNALALAMIKA.

    CLICK HII LINK UJIONEE MWENYEWE

    Deputy PM Denies Crisis Over London Riots
     
  2. P

    Ppkanjibhai Member

    #2
    Aug 8, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    Ndugu wana JF napenda kuwajuza kuwa kwa BIBI London hakukaliki ni mioto magari na maduka kuchomwa moto.

    Hii ilianza hapo juzi baada ya askari mmoja kuchukua sheria mkononi na kumuua kijana mmoja, wananchi wamekasirika wa askari kuua raia bila kuacha sheria ichukue mkondo wake.

    Jambo kama hili hapa kwetu TZ limekua ni kawaida kabisa kwa askari kuua raia na serikali isichukue hatua yoyote pia baadhi ya watu wakipiga kelele wanazomewa ati ooo wanataka kupindua nchi JE wanataka tusubiri hadi wananchi washindwe kuvumilia wafanye yanayo fanyika Uingereza?

    Au huko UK ni Dr Slaa anawahamasisha kufanya hizo vurugu? Jamani sheria isipotekelezwa kwa kufuata misingi ya haki ndio matokeo yake haya.

    Juzi waziri mmoja kamsema waziri kivuli wa mambo ya ndani kuwa anachochea wananchi, Je kwa kukumbusha haki itendeke na sheria ifuatwe ni kuleta uchochezi au wanataka watu waanze kama huko juu kwa bibi? CDM endeleeni kukaza uzi shinikiza hao magamba waache kuua watu hatupendi yatufike ya kuharibu mali na kuumizana, ya Tabora, Mara, Arusha wote walio tia mkono sheria ichukue mkondo wake vinginevyo watu wata choooka waamue kurivenji kwani Peooopleeees Pooower.
     
  3. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #3
    Aug 8, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Naangalia TV hapa huko London kumekuwa kama Middle East vile.


    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  4. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #4
    Aug 8, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    [​IMG][​IMG]


    [​IMG]
     
  5. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #5
    Aug 8, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    To build may have to be the slow and laborious task of years. To destroy can be the thoughtless act of a single day. Winston Churchill



    Kama football fans and history is to go by, basi waingereza wana ka-ingredient ka Hooliganism, opportunity ikitokea basi wataonyesha their true colours..... (nadhani hapa wengine wanasingizia kisa cha yule jamaa kuuliwa lakini wameamua kutoa stress zao kwenye majengo na magari)
     
  6. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #6
    Aug 8, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    This is definately news to me... i am so out of touch... Ni nini hasa mpka ikawa hivo??
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    Aug 8, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Polis wamefanikiwa KUUA RAIA????
     
  8. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #8
    Aug 8, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    mkuu hii tabia ni ya binadamu wote,hata wakaguru na wakwere siku wanapochoka kuvumilia shida wanaweza kufanya mambo zaidi ya haya.
     
  9. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #9
    Aug 8, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    A bus, a shop and two patrol cars have been set on fire in Tottenham. An estimated crowd of around 300 have gathered and there have been reports of looting and shop windows being smashed.

    Earlier in the day members of a community where a young man was shot dead by police had took to the streets to demand "justice".
    The 29-year-old, named locally as father-of-four Mark Duggan, died at the scene in Tottenham, north London, on Thursday. About 120 people marched from the local Broadwater Farm area to Tottenham Police Station, forcing officers to close the High Road and put traffic diversions in place.

    A Metropolitan Police spokesman said: "Missiles were thrown at them. One was set alight and one was pushed into the middle of the High Road."

    Officers were being dispatched to disperse the crowd, he said. He could not confirm that those responsible for the trouble were connected to the protest. A family friend of Mr Duggan, who gave her name only as Nikki, 53, said the man's friends and relatives had organised the protest because "something has to be done" and the marchers wanted "justice for the family." Some of those involved lay in the road to make their point, she said.

    "They're making their presence known because people are not happy," she added. "This guy was not violent. Yes, he was involved in things but he was not an aggressive person. He had never hurt anyone."

    Mr Duggan had been travelling in a minicab on Thursday and was gunned down after an apparent exchange of fire. A police officer's radio was found to have a bullet lodged in it afterwards, suggesting they may have narrowly escaped being struck. Officers had been attempting to carry out an arrest under the Trident operational command unit, which deals with gun crime in the black community, according to the Independent Police Complaints Commission (IPCC).

    An IPCC spokesman said that at around 6.15pm on Thursday, officers from Trident, accompanied by officers from the Specialist Firearms Command (CO19), stopped a minicab to carry out an arrest.

    "Shots were fired and a 29-year-old man, who was a passenger in the cab, died at the scene," he said. It is believed that two shots were fired by a firearms officer, equipped with a Heckler & Koch MP5 carbine. A non-police issue handgun was recovered at the scene as well as the police radio. "Both the radio and the handgun are being sent for expedited forensic tests," the spokesman said. "The exact sequence of events is subject to the IPCC investigation. A CO19 officer was taken to hospital as a precautionary measure but has since been discharged."

    Local MP David Lammy has called for calm, saying the community was anxious over what had happened. A police officer, PC Keith Blakelock, was hacked to death in 1985 following a riot in Broadwater Farm from where the marchers set off this afternoon.

    Source: Tottenham in flames as protesters riot | World news | guardian.co.uk
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Aug 8, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Bado bongo.
     
  11. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #11
    Aug 8, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mkuu binadamu wana culture tofauti (take Japan for instance.., hata baada ya ile Tsunami watu walikuwa calm na watulivu) sasa hii issue ukiangalia waingereza ni watu wa fujo (Hooligans) wewe angalia tu baada ya Games za mpira au wakipata opportunity kwahiyo naweza kusema ni kama kipele kimepata mkunaji..., yaani hawa jamaa wakipata opportunity na wasiposimwa haraka na kama mob ikiwepo basi ujue kuna shughuli inakuja hata timu yao ya mpira ikifungwa lazima police wawe alert

    Tena kuna racial tensions kubwa sana ambazo zisipotafutiwa dawa huenda zikawa time bomb (wapakistan na watu weupe; weusi na wapakistan n.k.) sababu hata kuna kipindi ilitokea fujo kati ya wapakistan na watu weusi (Birmingham) lakini police walimove fast. Sasa hii ukichanganya na maisha magumu na kazi kuwa chache inafanya wazawa waanze na kuwachukia wageni (In short sioni future yoyote nzuri kwa England) The Great Britain is not Great any more
     
  12. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #12
    Aug 8, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Thanks VOR Plus EMT....

    Had no idea... ndio nimepata this news hapa.... Sad.
    Hii news imenikumbusha Thread ya EMT on CRDB Police Vs the guy wali ambush...
     
  13. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #13
    Aug 8, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Wanadai kuna jamaa alipigwa risasi na polisi na kufa. Lakini inavyoonekana ni more that. Maana inasemekana inasambaa miji mingine kama Birmingham. http://www.bbc.co.uk/news/uk-england-birmingham-14452468
     
  14. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #14
    Aug 8, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    He hee. Sidhani. Hata washawasha hawana.
     
  15. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #15
    Aug 8, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Chanzo ndio hicho kuna mtu alipigwa risasi nadhani juzi na polisi akafa sasa ndugu zake na jamaa wakaandaa maandamano kwenda kituo cha polisi (as protest) sasa hapo ndio na watu wengine waka-take advantage wenye kuvamia maduka, wenye kuchoma moto magari na nyumba yaani all hell broke loose (lakini chanzo au sababu ni huyo jamaa kupigwa risasi)
     
  16. data

    data JF-Expert Member

    #16
    Aug 8, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,783
    Likes Received: 1,660
    Trophy Points: 280
    tsunami was a natural disaster.... acha potosha watu..
     
  17. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #17
    Aug 8, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,970
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Dah hii ni hatari, kisa Police wamewapiga risasi jamaa, kweli wenzentu hawana utani!
     
  18. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #18
    Aug 8, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Genuinely makes one wonder.... Na weza kubali theory yakko kua i

    t has to be more than that... I am already interested, nitafuatilia...
     
  19. data

    data JF-Expert Member

    #19
    Aug 8, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,783
    Likes Received: 1,660
    Trophy Points: 280
    kuna kitu kikubwa zaidi... tutajua tu...
     
  20. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #20
    Aug 8, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Mkuu hii issue inaonekana ni zaidi ya polisi kumpiga mtu risasi. Nasikia huwa inatokea kila Conservative wakiwa madarakani. They are forces behind this.
     
Loading...