Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

London ni mji Mzuri sana sijaona

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Rsaid, Oct 20, 2009.

  1. R

    Rsaid New Member

    #1
    Oct 20, 2009
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimebahatika kuja hapa London kwenye mikakati ya kuonyeshwa masuala ya ha ugenini, kwakeli nimeona mambo mengi sana ningependa kueleza wenzangu ambao hamja fika Ulaya.
    Jamani huku ulaya kuzuri sana , kila mtu anakusalimia na kuku ambia sorry and excuse me, watu hawa kai ovyo ovyo yani kila kitu ni wanakaakwenye mstari kupata huduma.

    Kuna wazungu wengi sana na nilishangazwa kuambiwa eti kunapatikana hapa madukani hata unga wa mhogo kwakweli hiyo imenishangaza sana.

    Mji msafi sana , magarimazuri na sio ma kuu kuu , cha ajabu giza linaingia mapema sana , kwakwlei nilishtuka sana kuona hali hiyo mbaka nikadhani labda ndio dunia inakaribia kwisha.

    Ukitoka Airport unaingia kweney treni , jamani treni hiyo ya ajabu inapiga chini ya ardhi una shtukia tuu una tokea mjini, kwakweli ni maajabu makubwa sito sahau kuona ilo.

    Treni zenyewe sio kama za huku kwety tanzania, ni ziko kiajabu ajabu milango inajiifungua na mnakaa kwa kutizamana , ajabu kumbe hata wazungu wanasimama kwenye treni na hizi hazitumii dizel zinatumia umeme.

    Maduka yao yame jaa vtu mali mbali na watu wana fanya biashara muda wote, jamani kwakweli sito sahau niliyo yaona hapa London .asanteni sana.
     
  2. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2009
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Kwanza karibu sana JF. Ukimaliza kushangaa ya London naomba utembelee jiji la New York, Marekani uone magorofa yanayogusana na mbingu. Huko hata kisamvu pia utakuta kinauzwa bila noma.
     
  3. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2009
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,048
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Rsaid kama una uwezo wa kutumia internet pamoja na kusoma na kuandika basi hata kama hukufika hapo London ungekuwa umeshaona walau picha ama hata kusikia stori. Hata hivyo inaonyesha umefurahiwa sana wakati wa mikakati hiyo ya kuonyeshwa maswala ya ugenini. Pia kama ni kweli umeshangazwa sana na hayo ya huko London,basi kuna uwezekano mkubwa ukashangazwa na ya hapa JF....Kwanza karibu JF,Pili nakutakia ufuatiliaji mwema wa mijadala.

    Mwisho swali langu kwako: Je hayo maendeleo ya London yanawezekana Tanzania? btw hilo la giza kuingia mapema na wewe kuona kama dunia inakwisha limeniacha hoi.
     
  4. O

    Ogah JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,190
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Karibu sana Rsaid,

    ........dah halafu kipupwe mwaka huu kimeanza mapema.......dah noma kweli
     
  5. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    duh hii kali, haya endelea kushangaa, ukimaliza uje hapa JF kuchangai mada
     
  6. Che Kalizozele

    Che Kalizozele JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2009
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sasa mwanawane si ungewekaga na mapicha tukafaidigi wote japo kwa macho kama yule anaekasirishwa na mafisadi alivyoweka za kule Ntwara.Kama kwenye ma Imalaseko ya uko kuna unga wa muhogo,haujakutana na mzungu anaongea kisukuma mwanawane!Eeeeeh
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,386
    Trophy Points: 280
    Thanx kwa kuwa mkweli.watanzania wengi wanapenda kujifanya wameshazoea wanayoyakuta nchi za watu.kama vile na daresalaam ipo hivyo hivyo.

    Natamani watanzania wengi wangekuwa honest kama ulivyo wewe.

    Kila mtu ni mshamba sometimes...
     
  8. M

    Magehema JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2009
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 446
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Huyu bwana ananikumbusha hadithi na kipofu na tembo, natumai akienda Frankfurt atashangaa sana, akipata bahati ya kwenda kwenye jiji la watu wasiolala, jiji lisili na usiku NewYork atapiga yowe. Ila tatizo ni kwamba point of reference yake ni bongo ndio maana anashangaa sana London. Karibu Frankfurt, thomasmann strasse!
     
  9. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2009
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Du jamaa kaukata kuona moja kati ya miji mikubwa sasa.

    London ni mji wa kimataifa kwa biashara ,utalii na usafiri.Hata hivyo ni mji mzee sana.

    Hebu kaa zaidi hapo London na utaona maajabu ya Musa.

    Mimi nilipofika hapo kwa mara ya kwanza 1984 nilishudia a Londoner , msafi na amepiga suti na tai murua mbele yangu.

    Mara akligeukia pipa la taka ,achakakura na kutoa kipande cha mkate na akala huku akikaa benchi la karibu baada ya kukunja nne!

    Na mimi nilishangaa!

    Kuna masikini wengi sana hapo waliovaa suti.
     
  10. Kilbark

    Kilbark JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2009
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 558
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Na kisamvu cha kopo kinapatikana?
     
  11. Kaka Mkubwa

    Kaka Mkubwa Senior Member

    #11
    Oct 20, 2009
    Joined: Oct 10, 2008
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Duh! KUdadadekiiiiiiiiiiiiiiiii.
     
  12. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #12
    Oct 20, 2009
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Mkuu Magehema,
    Nimekuwa nauwaza saana huu mji hasa baada ya kusoma kuwa ndiyo mji TAJIRI kupita yoote German. Na kwa kuwa German ndiyo nchi tajiri ULAYA, hii inaifanya Frankfurt au sema "Frank-Ford" kuwa mji tajiri kupita yoote Ulaya. Nikipata nguvu kunako majaliwa,nitaanzia hapo kuja kutoa ushamba maana hizo twin tower zenu na Airport kwa kweli zinazungusha mtu akili.

    Kwa mgeni wa London, ujitahidi utembee maana Ulaya hii wenzetu kwa kweli wameendelea saana. Ukianzia huko London, uje kwa akina Barcelona, Berlin. Nenda Stockholm na upitie Amsterdam, hapo utapata BANGI la nguvu kama wee ni mvutaji. Na linauzwa waziwazi kwenye mgahawa. Waweza kushuka Moscow, jiji la watu zaidi ya milioni 10, uone magari mengi kuzidi mji wowote Ulaya. Unaweza upitie Praha, mji wenye watalii wengi kuzidi wenyeji wa mji huo. Waweza chukua train na kushuka Ufaransa kwenda kula Vyura na wine. Usisahau kufika vatican, kuangalia historia ya dunia hii na hapo hapo utakuwa umeiona Roma.............

    Ila kumbuka kuwa JF pia inachangiwa. Hivyo karibu sana uchangie kimawazo na kipesa. Ukichangia, kuna mengi pia utafaidi hapa JF. Karibu saana JF na safari njema Ulaya. Tunaomba picha na sisi wa huku shamba tuone mwenzetu ulichokiona.
     
  13. H

    HM Hafif JF-Expert Member

    #13
    Oct 20, 2009
    Joined: Aug 16, 2009
    Messages: 1,359
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    karibu sana JF ahali yetu.
     
  14. RealTz77

    RealTz77 JF-Expert Member

    #14
    Oct 20, 2009
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 741
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kweli kaka,ilakama umetumwa na serekali kikazi whatever jaribu kucopy moja au mawili muhimu uwapelekee bongo land,mimi kwa sasa nashangaa Singapore City hakuna kulala,huku hata vitu Ulaya kuna mambo sijayaona na nimefika jana tu
     
  15. Shedafa

    Shedafa JF-Expert Member

    #15
    Oct 20, 2009
    Joined: May 21, 2008
    Messages: 791
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ???????????
     
  16. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #16
    Oct 20, 2009
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    ukistaajabu ya musa......
     
  17. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #17
    Oct 20, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,066
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hii Hapa New York City. Dunia nzima namba moja![​IMG]
     
  18. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #18
    Oct 20, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    i see kumbe !!!
     
  19. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #19
    Oct 20, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,066
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Na hii hapa London, Bushi tu!

    [​IMG]
     
  20. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #20
    Oct 20, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,066
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hii Nayo Ni Honolulu, Marekani! Balaa

    [​IMG]
     
Loading...