Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

London Metropolitan University - UK

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mtanzania, Aug 30, 2012.

  1. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2012
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
  2. Richard

    Richard JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2012
    Joined: Oct 23, 2006
    Messages: 6,854
    Likes Received: 2,354
    Trophy Points: 280
    Lakini walipewa miezi sita na Border Agency kusafisha kati ya wale wanafunzi wanaohudhuria na kufuata masharti ya viza na wale ambao hawajawahi hata kutia mguu chuoni hapo ingawa wamesaidiwa na chuo hicho kuingia UK.

    Na pia kuna wale ambao hawakuwa na viza kabisa na walikuwa wakisoma hapo bila kufuatiliwa uhalali wa makaratasi yao na hawa idadi yao inafikia 3000.

    Sasa hili kundi la pili la wasio na karatasi ndilo linafuatiliwa maana ni kubwa mno na hata kama walikuwa wakiingia darasani lakini ni kipindi kimoja tu kwa wiki. Na hiki chuo kimeshindwa kufuata masharti hayo waliyopewa na UKBA.

    Tatizo ni kwamba hii serikali inafanya mambo yake kisiasa mno bila kufuatilia kwa undani idadi ya wale wanaotoka nje ya Ulaya na kujua idadi yao bila kujumuisha wanafunzi.

    Pia kuna vita kati ya vyuo kwa vyuo kwani London Met ni maarufu sana kwa kutoza ada inayoeleweka na sio kama kwa mfano ukitaka kwenda City University au Pale LSE.
     
Loading...