Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

London 2012 olympic- tanzania inajiandaaje?

Discussion in 'Sports' started by Mtazamaji, Aug 3, 2011.

  1. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    hey wadau wa michezo

    Je Tanzania tuna mikakati yeyote kwenye olympic za london 2012. I mean kuna kilichobadilika baada ya olymic za bejing
    • Michezo gani tunatarajia kushiriki?
    • wananamichezo gani viwango vyao vinawaruhusu kushiriki
    • Kuna umuhimu wa kushiriki hata kama kama hatuna washindani ?

    Tujadiliane
     
Loading...