Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Londa amgeukia Zitto

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by John Mnyika, Jun 26, 2008.

  1. John Mnyika

    John Mnyika Verified User

    #1
    Jun 26, 2008
    Joined: Jun 16, 2006
    Messages: 715
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Nimesoma hii habari hapa:http://www.freemedia.co.tz/daima/2008/6/25/habari22.php

    yenye kichwa cha habari hapo juu.

    Ni vyema suala hili likajadiliwa, mwenye ile habari ya awali ya nukuu ya hotuba ya Zitto ubungo atuwekee hapa.

    Lakni mambo mawili yapo wazi:

    Mosi, Londa ameshindwa kukanusha kwamba amesoma yeye hotuba ya bajeti. Ninayo hapa nakala ya hotuba yake ya kuwasilisha bajeti. Aliwasilisha yeye bajeti badala ya mkurugenzi wa halmashauri. Manake ni kwamba legislative arm ndiyo iliyowasilisha bajeti badala ya executive ambayo ni tofauti na dhana ya good utawala bora na uwajibikaji.

    Pili; mapato aliyosema Zitto kuwa halmashauri imekusanya ya bilioni 7 na ushee kama kodi, yapo kwenye hotuba yake mwenyewe Londa. Hiyo bilioni 11 aliyoitaja amecheza na maneno kwa kuchanganya mapato yote ya halmashauri ikiwemo misaada ya kimaendeleo.

    Kwa hiyo kwa ujumla Londa anaendelea kujichanganya!

    Alipowasilisha bajeti vyombo kadhaa vya habari vilimnukuu, kama kuna mwenye links za magazeti ya siku iliyofuata atuwekee.

    Lakini ameshindwa kabisa kujibu hoja kuhusu Jimbo la Ubungo kutokupewa kipaumbele katika bajeti ya mwaka huu ya halmashauri ya kinondoni hususani katika suala ujenzi wa barabara za lami

    JJ
     
  2. Mpaka Kieleweke

    Mpaka Kieleweke JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2008
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 4,130
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Hii issue imechukua sura mpya huko Bungeni naambiwa kuwa hata ma MP wa Dar nao wanalakwao jambo juu ya Zitto sasa hawa watajichanganya kama Mkullo ,mpaka siku ya mwisho
     
  3. P

    PapoKwaPapo JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2008
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mpaka kieleweka Ubungo kaka
     
Loading...