Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Loliondo, tarakea, mbeya, tabora

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Logo, Mar 30, 2011.

  1. Logo

    Logo JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 588
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jaman walikuwa wapi hawa? eti siku hizi ndo oooh nimeoteshwa jaman hawa ni wajasiriamali tu wasitumie njia ya ndoto wala Mungu! Ina maana Mungu amerudi kwenye mizizi tu? kazi kweli kweli yaani kila uponyaji mizizi! ooooh Mungu wangu wanakuabisha hawa watu eti mizizi tu ambapo wewe zaidi ni Mungu wa neno!

    Karibuni wajasiriamali wapya! Aisee wananifurahisha sana maana wamewazidi hata watalaamu na wasomi! kumbe ujanja upo popote!

    Karibia kila mkoa tutapata mana mzizi mmoja! Wacha ukimwi uzagae halafu washindwe kuutibu na vile wanausababisha usiogopwe!
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    There is more to come!
     
  3. anania

    anania Member

    #3
    Mar 30, 2011
    Joined: Jul 2, 2010
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kuanzia sasa kila atakaye oteshwa na mungu wake anakatwa kichwa.Je watu wataendelea kuoteshwa?

    Jibu unalo wewe na yule mimi sina jibu.
     
  4. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kama zilivyoanza saloon, bar za sinza na yadi za magari ndivyo watakavyo zagaa
     
  5. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    yaah ikishazoeleka basi watatengeneza kanisa la waoteshwaji!
     
  6. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wajitokeze kwenye kusaidia sekta nyingine sasa, wote kwenye afya tu. Kuna Kilimo, Miundombinu, Elimu, Ujenzi, Usafirishaji nk. Wakipatikana sekta zote, then tutaweza kutimiza ndoto yetu ya Maisha Bora kwa Kila Mtanzania.
     
  7. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    mmmmmmmmh!...
     
  8. Stevemike

    Stevemike Senior Member

    #8
    Mar 30, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kuna kitu kinaendelea TZ kutokana na huu uoteshwaji. Mkibaini hapa! Ni siri iliyofichika.
     
  9. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #9
    Mar 30, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    na huyo mkata vchwa awe ndo mm! Mh! yan ntawakata mpk wajute kuoteshw na mashetan na kumpakazia Mungu! Hz shida jaman mbna zina2peleka kubaya hv? Huyu Jk c a2letee 2 haya maisha bora ili angalau wa2 walale bla mawazo ambayo bdae yanageuka ndto?
     
  10. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #10
    Mar 30, 2011
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,481
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Hakuna siri ni DECI mpya hizi. Ulimwengu unatucheka. Watu na akili zao wanadanganywa na watu ambao hawana hata elimu ya kutosha. Watakuja akina Kibwetere (mnamkumbuka?) na nyinyi mtawafuata tu. Si mnataka mihujiza?
     
  11. babayah67

    babayah67 JF-Expert Member

    #11
    Mar 30, 2011
    Joined: Mar 28, 2008
    Messages: 490
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mhhh huyu kijana wa MBEYA ndio ameniacha hoi kabisa, maana yeye amesema wazi kabisa kuwa yeye anawafuasi kichwani ambao ndio wanamuongoza kufanya kazi ya kutibia watu, na kuwa yeye hataki hata senti moja toka kwa mtu. Anasema mti anaoutumia unaitwa Albadili sheikh, na unapatikana MBOZI tu kwa nchi nzima ya Tanzania. Mhhh jamani sasa tunaenda kubaya, huyu kijana ni MSHIRIKINA 100%, na wote wanaomuamini kijana huyu ni washirikina na MOTO wa JAHANAM ni halali yao. Eee Mungu Tuepushe na majaribu haya.
     
  12. MANAMBA

    MANAMBA Senior Member

    #12
    Mar 30, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lipo tatizo la msingi kwa watanzania waliowengi nalo ni kukosa ubunifu. Mtu akianzisha biashara ya kufuga kuku, baada ya mwezi mmoja majirani zake karibu wote nao wataanza kufuga kuku bila hata kuangalia suala la soko likoje. Kila mradi ukianza tu baada ya muda mfupi kila mtu anaiga! hili ni tatizo la msingi, watu waache uvivu wa kufikiri.

    Kuhusu issue ya kuoteshwa dawa kwa maoni yangu nadhani lazima liko tatizo mahali hasa miongoni mwa hao waotaji walio wengi. Haiwezekani wote wakaoteshwa wakati mmoja, katika nchi moja kwaajili ya matatizo yaleyale, wakawatoza wateja wao kiasi kilekile cha pesa! Hapana lazima liko jambo, muoteshaji wa kweli anaweza kuwa ni mmoja tu wengine huenda wanahisi kuwa wameota au wanajiotesha kwa kutaka kufanya makusanyo ya vijisenti, baada ya siku watakuwa mamilionea wetu wakiamini kuwa wajinga ndiyo waliwao.

    Mungu wa kweli hateuwi manabii wake kwa mtindo mmoja na wote wakatokea katika eneo moja kwa kazi moja, haiko popote katika maandiko, hao wengine wanadandia ndoto na kutaka kuwakatisha tamaa watu ili ije kuonekana kuwa wote ni wababaishaji.

    Yule mama wa Tabora nilimwona jana ktk taarifa ya habari 'akiwa kazini', kilichonishangaza nimemwona akiwa na Rozali kubwa shingoni. Hicho ni kigezo tosha cha kutilia mashaka ndoto zake kwani rozali haitokani na Mungu na wala haipo popote ndani ya Biblia Takatifu. Rozari na baadhi ya mambo mengine yaliyozoeleka katika imani ya Kikristo yameletwa na wanadamu na kuingizwa katika imani hiyo kwa baadhi ya madhehebu miaka mingi baada ya Bwana Yesu kuondoka duniani katika mwili. Matumizi rasmi ya Rozali yalianza September 24 mwaka 787 AD, mji uliokuwa ukiitwa Nicea katika nchi ya Uturuki. Mji huo siku hizi unaitwa Iznik. (angalia www.dailycatholic.org/history/7ecumen l.html)
     
  13. Logo

    Logo JF-Expert Member

    #13
    Mar 31, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 588
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni mpango wa kuwafanya watu wawe bize wasahau dowans!
     
Loading...