Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Loliondo kwa babu hakuna ajira?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by NYAITOKE, Mar 15, 2011.

  1. N

    NYAITOKE New Member

    #1
    Mar 15, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani kwa babu hakuna ajira ?:panda:
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,716
    Trophy Points: 280
    kama ipi ambayo wewe unaitaka?
     
  3. C

    Common man Member

    #3
    Mar 16, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe unaposikia huduma za chakula,malazi na maji ni shida kwa maana nyingine hizo ni fursa za ajira. Ukiweza kwenda na kutoa hizo huduma utakuwa umejiajiri:angry:
     
  4. chairman mao

    chairman mao Member

    #4
    Mar 16, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unaweza kwenda kuwa mjasiriamali.
     
  5. DaMie

    DaMie JF-Expert Member

    #5
    Mar 16, 2011
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mgawa dawa baada ya babu kuweka kwenye kikombe.
     
  6. Qulfayaqul

    Qulfayaqul JF-Expert Member

    #6
    Mar 16, 2011
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    huyu nae
     
  7. Beauty

    Beauty JF-Expert Member

    #7
    Mar 16, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 537
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    some pipo bana
     
Loading...