Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Loliondo itaharibu KKKT

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Plato, Mar 15, 2011.

  1. Plato

    Plato JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jenerali ulimwengu kauliza maswali machache tu,yaliyotosha kufungua akili.the miraculous healing at loliondo has no theological,biblical,or clinical grounds.kkkt has rushed to back the claims.they could take enough time to examine the phenomena,for, satan may do this to saw confusions.has the church done decernment of the spirit to know if it is authentic? Not all comes from GOD.
    Not long since the similar story rose and died in bkb.remember! DECI, POPOBAWA,The miraculous islamic child born with extraordinary knowledge on the quran? Where are they? If mama rwakatare can bring back to life only the misukule,why not those who are dead but not misukule.i have wrote this as Gaunilo said,ON BEHALF OF THE FOOL.
     
  2. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Hapa hujaeleza phenomenon ya Loliondo itaharibuje jumuiya ya KKKT. Theologically and Biblically what is happening in Loliondo has happened before in the Bible. Na kama Babu ni tapeli ataumbuliwa na hukumu yake inamsubiri mbele ya mwenyezi Mungu, na kama anachofanya ni maagizo ya Mwenyezi Mungu basi sifa zote apewe Mwenyezi.
     
  3. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #3
    Mar 15, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    hata mm sijaelewe kkkt itaharibika vp kwa dawa ya babu, kwani ile dawa imetangazwa official na KKKT au hao KKKT ndo wanaotoa hicho kikombe??
    bilashaka hizi ni siasa nyingine za madhehebu na dini.
     
  4. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145



    Iwapo watu wanapona, kuna haja gani ya theological,biblical,or clinical grounds?
     
  5. TheChoji

    TheChoji JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2011
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 608
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Mchungaji 'mstaafu'.
     
  6. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2011
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sasa hapa kkkt inaingiaje, wewe kama uamini kama maggid, ulimwengu na wengi kaa kimya usubiri wakati wenzio wanapona
     
  7. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,544
    Likes Received: 3,883
    Trophy Points: 280
    Tumeshawazoe hao wakurupukaji na lazima wataumbuka tu
     
  8. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Ana gubu? Siamini kama huyu ni Cacober....
     
  9. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2011
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,199
    Likes Received: 486
    Trophy Points: 180
    Ulimwengu ndio huyo bwana huwa aamini kabisa kwenye mambo kama hayo.
     
  10. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #10
    Mar 15, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    tatizo la wanafalsafa huongea mawazo yao bila kupenda kufafanua zaidi
     
  11. L

    LAT JF-Expert Member

    #11
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    what is the objective of the concoction healing cum divine powers from loliondo......? a simple answer is cure

    an experiment is useless after a result has already being established ..... if people are getting well and cured by this cocktail it is better off than experimental thoughts like the ones we come with
     
  12. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #12
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Jenerali Ulimwengu hana dini yeyote anayoabudu
    KKKT ipo na itaendelea kuwepo
     
  13. A

    Anold JF-Expert Member

    #13
    Mar 15, 2011
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,008
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hatuwezi kumhukumu Generali kwani ni haki yake kikatiba kutoa maoni yake. KKKT imekuwa na mtumishi huyu akiwa kama mchungaji wa kanisa hilo kwa miaka mingi kipindi chote hicho amekuwa akifanya shughuli za kichungaji pasipo shaka hivi KKKT bado inamwamwini mchungaji huyo kihuduma. KKKT ni moja ya makanisa ambayo yanaamini miujiza na kuwa Mungu anauwezo wa kumtumia mtu yeyote pasipo mashaka ilmradi jina ya Yesu linatumika kwa usahihi kitu ambacho mchungaji huyo anakifanya na amekiri waziwazi kuwa kinachoponyesha sio maji ya mizizi hiyo bali ni neno la Mungu. sina uhakika kuwa Generali anamwamini Mungu wa KKKT kama sio hivyo ni afadhali akae kimya au ajaribu kufanya uchunguzi kwa hao wagonjwa waliopata hiyo dawa ili ajiridhishe na kutoa ushauri kwa KKKT. sijajua imani ya Ndugu Generali ila napenda nimjulishe kuwa kuna Mungu ambaye hana mipaka na anaweza kufanya jambo lolote bila kuulizwa swali, huyo ndiyo Mungu aliyeumba mbingu na nchi, bahari na wanyama na kila kitu ambacho kipo nje ya kazi za mikono ya mwanadamu, ni mungu wa ajabu maana mambo yake hayaelezeki. kutokana hili la Loliondo tunaamni ndiye Mungu anayeweza kufanya hivyo. Ingekuwa ni kazi za kishirikina mpaka sasa kwa wingi wa watu waliokwenda kule tungeshapata habari kuwa dawa inayotolewa na mzee huyo ni ya kitapeli. mpaka sasa kimya hivyo naomba generali asiwe na haraka ya kupinga bali afanye utafiti kwanza
     
  14. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #14
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Generali, You have to visit Loliondo for a cup of that kathing mkuu!
     
  15. Lawkeys

    Lawkeys JF-Expert Member

    #15
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 1,108
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Uhuru wa kuongea huu. Lakini, kama hujatafiti au huna personal knowledge, huna haki ya kuongea. Just imagine, nianze kuzungumzia opinion ya nuclear wakat cjagusa darasa
     
Loading...