Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Loliondo itaangamiza watanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by emrema, Apr 27, 2011.

  1. e

    emrema JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 270
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wana jf, nilikua nyumbani kwa siku 5 zilizopita kwa pasaka. Nilijumuika na ndugu na rafiki zangu kuanzia Jumamosi hadi jumatatu. Haya ndio nilioyaona.Jamaa zangu wa karibu ni ma dealers wa madini ya Tanzanite hivyo mkwanja sio haba. siku za nyuma walikua wanajihisi hisi na kaugonjwa haka kakali basi miezi 2 iliyopita walikuwa wa kwanza kwanza kutinga Samunge na kupata ki cup. Nakikubali kikombe sababu wazazi wangu wamepona moyo na miguu.

    Jumamosi tukawa club AQ tulikuwa 6 hivi basi staili ya kuchukua totoz ni 'aah mi nimeshapata kikombe bwana so anti usijali sina ngoma, demu nae aah hata mimi nimetoka wiki iliyopita kwa hiyo niko safi' Wakaanza kusimuliana ya Loliondo .muda ukafika wakaondoka jamaa zangu 3 kwa staili hiyo na kilevi tena. nadhani wote hawakutumia tena kale kakinga ketu. mi mgeni nikalala doro.

    Jumapili tukawa pale Triple A mambo kama ya jana yake ila mademu wengine kabisa. Mh kengele zikavuma kichwani kwangu. nikajua ndio kawaida ya baadhi ya vijana wa A town.

    wajameni kikombe hakitolewi mara 2 na haina maana kurudia maisha yale ya nyuma. Baada ya kikombe TUBADILIKE. Bado sijaenda kwa kikombe ila siku ikifika ntaaga wanajf.
     
  2. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    duh kikombeeeeeeeeee!!hadi kufika mwezi june cd4 zitabakia wastani wa 4-10!!
     
  3. Pharaoh

    Pharaoh JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 840
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wazungu hapa Ulaya wameshapata taarifa ya kikombe na wooote wanakuja, andae usafiri na vyumba vya wageni Arusha.
     
  4. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kaka umesema kweli kikombe siyo kinga bali ni tiba tu,
     
  5. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Emrema,ni kweli kuna watu kikombe kimewasaidia,ila kuna wengine kimewaletea u mauti ndani ya siku saba toka wakinywe,si vizuri kutaja majina ya marehemu kwenye jf,vinginevyo ningewataja.
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Kikombe si mchezo mama mwenye nyumba nnakokaa alikuwa ame paralyze for 5 yrs hakuweza kunyanyuka alikuwa analala chali kitandani tuu, nilipoenda kulipa kodi mwaka jana alikuwa hata kuongea shida, alikuwa pia na kisukari mwili ulikuwa umeisha alikuwa mweusi saana kwa kweli ilinisikitisha saana, lkn LEO hii nasema LEo hii nimeenda kwakwe nimemkuta amekaa kwenye kiti, amenenepa amekuwa mweupe anazungumza vizuri akaniambia mwanangu mwaka wa tano huu nilikuwa nalala tu toka atoke kwa babu anawezaa kukaa, anaongea vizuri anaweza kusimama kwa kujishikia ukutani mkono wa kushoto unafanya kazi vizuri ila mguu wa kulia na mkono wa kulia bado, mwenyewe anafanya mazoezi kila siku anasema mpaka disemba atarudi kazini hiyo ni kazi ya KIKOmbe
     
  7. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #7
    Apr 27, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    heko kikombe
     
  8. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #8
    Apr 27, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ati kuwa mweupe ndio nini?
     
  9. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #9
    Apr 27, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ata unywe pipa uwezi kupona Ukimwi
     
  10. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #10
    Apr 27, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    deaf!
    dumb
     
  11. C

    Clego Member

    #11
    Apr 28, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Evidence ya huyo mama mwenye nyumba tafadhali!
     
  12. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #12
    Apr 28, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kweli ee??!
     
  13. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #13
    Apr 28, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    dumb!
    Deaf
     
  14. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #14
    Apr 28, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Watu wangu wamekuwa kondoo waliopotea, wachungaji wao wamewapoteza; wamewapotosha milimani; wamekwenda toka mlima hata kilima, wamesahau mahali pao pa kupumzika.
    Yeremia 50:6
     
  15. katabu

    katabu JF-Expert Member

    #15
    Apr 28, 2011
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 299
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    emrema, nakushangaa!! Unaisifia tiba ya babu!! We ni; (a)Mkristo, (b)mkristu, (c)mpagani.? Au! Unaufaham uponyaji wa Mungu aliye hai? Siyo Mungu wa Ambilikile! Wa Yesu. Uponyaji wa Yesu lazima kwanza Injili waamini kisha wapone, Marko16:16-20. Hao watu unaowasema lazima waangamie tu na wengine wote waliopata hicho kicup. Haijalish ni kiongozi gani wa dini unaye muamini kuwa alipata kcup! Uponyaji wa Mungu aliye hai lazima uambatane na ondoleo la dhambi. Marko2:5 Zabur103:3. Sasa hao walihubiriwa injili wakatubu dhambi na kuziacha? Nipe na nyie majibu yenu. Weka maandiko, ili kwa mashahidi wawili au watatu neno na lithibitike. Ni hayo mkuu.
     
  16. Big One

    Big One JF-Expert Member

    #16
    Apr 28, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 759
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    na uagae kweli usitutanie
     
  17. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #17
    Apr 28, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    wewe big hauendi tena huko?
     
  18. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #18
    Apr 28, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Pamoja na hayo soma 2Waflme1:1-4
     
  19. e

    emrema JF-Expert Member

    #19
    Apr 28, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 270
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    emrema, nakushangaa!! Unaisifia tiba ya babu!! We ni; (a)Mkristo, (b)mkristu, (c)mpagani.? Au! Unaufaham uponyaji wa Mungu aliye hai? Siyo Mungu wa Ambilikile! Wa Yesu. Uponyaji wa Yesu lazima kwanza Injili waamini kisha wapone, Marko16:16-20. Hao watu unaowasema lazima waangamie tu na wengine wote waliopata hicho kicup. Haijalish ni kiongozi gani wa dini unaye muamini kuwa alipata kcup! Uponyaji wa Mungu aliye hai lazima uambatane na ondoleo la dhambi. Marko2:5 Zabur103:3. Sasa hao walihubiriwa injili wakatubu dhambi na kuziacha? Nipe na nyie majibu yenu. Weka maandiko, ili kwa mashahidi wawili au watatu neno na lithibitike. Ni hayo mkuu.

    Sijakisifia kikombe ila nimeonyesha vile waliopata wanavyojiamini nakutenda uovu uleule uliowafanya waishi kwa mashaka. Hasa ngono zembe na wengine kutumia vyakula vilivyowadhuru. Wazazi wangu wamepona so lazima niamini kuwa kinatibu. ila baada ya kukinywa TUBADILIKE. Kama huamini tulia wanaokiamini wanywe..... na wawe weupeeee!
     
  20. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #20
    Apr 28, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,536
    Likes Received: 678
    Trophy Points: 280
    Χριστὸς, {Christós} Kigiriki = Kristo
    Christus = kilatini = Kristu

    So, usipotoshe.
     
Loading...