Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Loliondo hii nayo kali

Discussion in 'JF Doctor' started by charndams, Jun 30, 2011.

  1. c

    charndams JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 405
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    wanajamvi, naomba ushauri wenu. natamani sana kwenda kupata kikombe kwa babu lakini sina uhakika wa kile anachokifanya. sina ugonjwa wowote mwilini ila nasikia ugonjwa si lazima ninaweza kwenda kupata kinga. nimesoma kwenye vyombo vya habari jinsi watu wengi tena wenye hadhi wanavyokimbilia loliondo nami najiuliza, je is there anything special in this concoction? je ni kweli inafanya kazi? na jee kuna shuhuda zozote zimetolewa kuhusu matibabu ya babu na ni ngapi? mimi nasikia tu mambo ya imani lakini najiuliza imani na dawa ni vitu viwili tofauti. imani ni spiritual na dawa ni physical treatment, mbona nachanganyika? nikidhani ukipata malaria unapewa dawa mseto hospitali wala hakuna daktari atakuambia kunywa kwa imani.
    natangulisha shukrani zangu
     
  2. m

    makokomakoko Member

    #2
    Jul 3, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu sina ushauri wa moja kwa moja,ila nitakusimulia machache.
    Mimi ni tabibu ktk kitengo cha UKIMWI.Baadhi ya wagonjwa wangu wamekwenda kwa Babu.Kwa imani kubwa waliyokuwa nayo kwa babu huyu,wengine waliamua kuacha dawa za ARVs,hawa wamefariki watano kwenye clinic yangu,wengine wote HIV status zao ni POSITIVE.Ndugu zangu wenye kisukari na pressure wamekwenda kwa babu lakini hadi leo hali zao bado ziko vilevile.
    Ninayokueleza hapa ni ukweli mtupu na ukumbuke mimi nina kiapo.FANYA MAAMUZI.
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Jul 3, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Acha kupotosha umma!...Hakuna ukweli katika usemayo.
    Njaa yako ya vipande 30 vya fedha itakudhalilisha!
    Nimegundua kuwa una hiana na babu, na hofu yako ni kwamba utapungukiwa customers!
    Tafuta njia za kawaida za kuvutia wateja, boresha vyoo hapo kwenye clinic yako, na uache ku-hike bei za dawa!
    Kwa babu watu wanapona!
     
  4. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #4
    Jul 3, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    nadhani wewe ndio mpotoshaji mkubwa!
     
  5. M

    Mwera JF-Expert Member

    #5
    Jul 3, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna hata mtu 1 aliekwenda kwa babu akapona,niutapeli tu unaoendelea kufanyika.ila werevu walishtuka tokea mwanzo kua ni utapeli tu.
     
  6. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #6
    Jul 3, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Watu ninaowafahamuu wamepona wanafika watano including baba yangu sukari kushney!
    Wapo wanaokufa hasa kama una historia ya ushrikina au kuuwa watu ukinywa kikombe lazima uvute nina ushaidi wa watu watatu
     
  7. A

    Apta Kayla JF-Expert Member

    #7
    Jul 3, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 326
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usiende mkuu, walioenda wanajuta sasa, wengi wamezidiwa au kupoteza maisha.
     
  8. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #8
    Jul 3, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 180
    hapa utapata ushauri wa kwenda na kutokwenda...ukitaka kupata uhakika nenda na uje utupe testimony hapa jukwaani.
     
  9. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #9
    Jul 3, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Kama unahisi unazo pesa za kukufikisha na kujikimu uko Loliondo, nakushauri bora utafute kituo cha kulelea mayatima uwapatie hizo pesa, kuliko kwenda kupoteza muda na wakati wako bure, ukaja kujuta maisha yako yote.
     
Loading...