Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lol

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mulhat Mpunga, Jul 31, 2012.

  1. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,040
    Likes Received: 6,728
    Trophy Points: 280
    BORA NIFE.jpg ujumbe umenifurahisha huu
     
  2. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,040
    Likes Received: 6,728
    Trophy Points: 280
    na yaelekea jamaa ana machungu sana
     
  3. Wilbert1974

    Wilbert1974 JF-Expert Member

    #3
    Jul 31, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 1,591
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Dortworld, upo wapi?
    Hebu fanya mambo kuza hii picha!
    Mi nasoma hapo CCM... yaani nilkiona kifupi cha hivi huwa nina:A S-frusty::A S-frusty::redfaces::redfaces::redfaces::whoo::frusty:
     
  4. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #4
    Jul 31, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,040
    Likes Received: 6,728
    Trophy Points: 280
    una nokia ya tochi sio ngoja nijaribu mkuu
     
  5. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #5
    Jul 31, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Inakuwaje kama watu tunakuwa na tumaini hivi, halafu, tunaambiwa hao hao ni wala rushwa wakubwa????? Napoteza matumaini!!!
     
  6. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #6
    Jul 31, 2012
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    maumivu ya kichwa huanza polepole
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Jul 31, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    maana hali si hali ndugu..
     
  8. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #8
    Jul 31, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,040
    Likes Received: 6,728
    Trophy Points: 280
    yaani inaumiza moyo na kichwa kumbe wao wapo pale kutuzuga kuwa wanagonga mzigo kumbebwebwe tu aghrrrrr lao moja
     
  9. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #9
    Jul 31, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Flora Msofe, hiyo T-SHIRT yako inapatikana wapi?
     
  10. Wilbert1974

    Wilbert1974 JF-Expert Member

    #10
    Jul 31, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 1,591
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Safi sana... Nimemkubali jamaa hapo na bango lake!:israel:
     
  11. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #11
    Jul 31, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    :flypig:simply fly!!:israel:
     
  12. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #12
    Aug 1, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    ==

    Jinsi ya kukuza image - Picha ndani ya JF

    Wilbert1974 . flora msoffe .


    Mkuu
    Wilbert1974 unajua tatizo hizo picha huwa zipo kama attachment = hivyo huwa ni ndogo. Ila kama uki-move mouse kwenye picha ukaona ina-maximise na kuwa kubwa fuata haya maelekezo ..


    Kwa Crome web browser fanya hivi ---
    (ingawa the same can be done kwenye browsers nyingine)

    Point mouse kwenye picha hiyo ndogo .... subiri iload ili iwe picha kubwa - ikisha-load na kuwa kubwa - RIGHT CLICK hiyo picha kubwa alafu chagua "COPY IMAGE URL"
    Ukisha-copy hiyo image URL ya picha kubwa iliyoload fungua sehemu ya ku-post mfano: "Reply to Topic" ... yaani kama unapost normal katika JF

    Chagua ICON inayoitwa INSERT IMAGE

    Ikifunguka pop-up window chagua "FROM URL"

    Untick "Retrieve remote file and reference locally" ==
    yaani ondoa tick hapoBonyeza OK - then post

    Utakuwa tayari umeshamaliza.


    Jaribu ukikwama niulize tena ntakufafanulia.
     
Loading...