Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lol!!! Sina hamu!!!!!!!!!!!!!!!

Discussion in 'Love Connect' started by LOOOK, May 24, 2011.

  1. LOOOK

    LOOOK JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 3,372
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    --------------
     
  2. T

    The Priest JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Nawewe utatafutaje mchumba humu?nenda kanisan,mskitn,vyuoni,n.k ila pole kwa yalokupata.
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwani huko ulikotaja ndo kupo kwaajili hiyo!?!

    Pole mtoa mada....kuna watu na mijitu inabudi uvumilie tu!!!Siku nyingine usitoe email yako kiholela subiri kwanza uone kama mnaelewana lugha au la!
     
  4. m

    mjukuu2009 Member

    #4
    May 24, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana ndugu,ila ukutumia njia sahihi ya kutafuta mchumba umu jamvini watu wana jadili mambo ya kuokoa jamii ya kitanzania zidi ya umasikini,zuluma n.k
    Sasa mambo ya uchumba bora ungetafuta njia nyingine.:A S 103:
     
  5. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Pole nakuona mjanja na Avatar ya LOOK kumb ehuoni nawewe huku niwaganga njaa ya bongo kama unatakakutoka kimtandao ingia socialnet za mbele utangaze uone kama ujatoka na kitu tiiii!!Cha mpodo!Hapa lazima watakuzingua!!
     
  6. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #6
    May 24, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160



    LOL............LOL.................LOL......................LOL............ Dah!
     
  7. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #7
    May 24, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    waambie JF waondoe basi hili njukwaa.. fikiri! mkuu kabla ya kuropoka...

    pole mtoa mada
     
  8. Mlimazunzu

    Mlimazunzu JF-Expert Member

    #8
    May 24, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 420
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole ila siku nyingine anza kwanza na PM mkishajuana mtapeana simu halafu email na kadhalika usiweke email hadharani bibie
     
  9. S

    SACoNa Member

    #9
    May 25, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umetumia akili kweli?
     
  10. S

    SACoNa Member

    #10
    May 25, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    safi sana lizzy!
     
  11. S

    SACoNa Member

    #11
    May 25, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sijui!!! Ila hata ye mwenyewe alishashtuka!
     
  12. A

    Adorn Member

    #12
    Jun 26, 2011
    Joined: Jun 5, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Loh!, vp mzima? Na pole yaliyokukuta
     
  13. S

    Sikubali Member

    #13
    Jun 26, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana
     
  14. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #14
    Jun 27, 2011
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 807
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    Duuh! Watu wana tabia mbaya jameniii! Aii!
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Jun 27, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    kumbe ndio mnavyoanzaga!
     
  16. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #16
    Jun 27, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    mbna mnachangia mambo ambayo hajauliza,mana katika content naona deshi desh
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Jun 27, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    ameifuta. Shuka chini ashadii alimquote.
     
  18. H

    Hayati Member

    #18
    Jul 8, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana dada jua kuwa watu tumetafautiana kimadili na kimalezi usitoe email yako ww mpotezea.pia elewa hiyo ni changamoto ktk maisha usikate tamaa mwisho utashinda tu.
     
Loading...