Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lol, Mishahara Hadi Leo Hatujapata

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ibange, Mar 6, 2012.

  1. i

    ibange JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kuna wakati tulijadili hapa kwamba serikali imefilisika, ukweli au si ukweli si hoja, lakini huwezi kuamini mimi ni mfanyakazi wa serikali hadi leo tarehe 6 mshahara haujaingia. Serikali ya JK afadhali hata Mwinyi. Mwinyi alikuwa anachelewesha ila tarehe 6 bila mshahara ni record mpya kuvunjwa. 2015 itafika kweli kwa uongozi huu dhaifu? Tusubiri tuone
     
  2. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wewe unafanyia serikali gani mbona watumishi wote wa serikali wameshapata mishahara na hata wale ninaowadai dukani kwangu wameshanilipa?
     
  3. Rock City

    Rock City JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,271
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nijuavyo mishahara imeingia tangu jumamosi, labda benki zenu zileeee
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Mar 6, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,810
    Trophy Points: 280
    mkapa alikuwa anachelewesha mishahara?
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Mar 6, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,099
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Unafanya kazi taasisi gani ya serikali?? Usikute unamadeni kibao benk wamekata hela yao,ebu chukua bank statement kwanza!!!
     
  6. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #6
    Mar 6, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wewe utakuwa mwalimu tarehe 36? maana ndiyo tarehe zao.
     
  7. Dr. Wansegamila

    Dr. Wansegamila JF-Expert Member

    #7
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,082
    Likes Received: 407
    Trophy Points: 180
    wajinga ndo waliwao................. nyie endeleeni kulalamika JF, wenzenu wakigoma mnawaita magaidi..... uoga wenu ndio mtaji wao, na safari hii mpaka tarehe 20 ndo mtalipwa si unajua kuna uchaguzi arumeru??
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Mar 6, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,335
    Likes Received: 3,136
    Trophy Points: 280
    poleni...........
     
  9. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #9
    Mar 6, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kuna uchelewesho wa mishahara kwa wafanyakazi wa serikali. Lakini hii ni awamu kwa awamu. Mwezi huu ni zamu yenu. Sisi ilikuwa januari. March wengine wajiandae.
     
  10. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #10
    Mar 6, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,916
    Trophy Points: 280
    najua imeingia toka ijumaa ya juma lililokwisha.
     
  11. M

    Mchokozi JF-Expert Member

    #11
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    :flypig:Fedha zote zinatumika kwenye safari za JK ni lazima tulipwe kwa awamu................. kabla ya mwezi huu kwisha utasikia ameondoka nchini kuelekea...................!!!!!!!!!!! Vumilieni tuuu kwani 2015 siyo mbali sana sana:lol:
     
Loading...