Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

LOl!!KUMBE HATA HII NAYO NI NJIA YA KUZUIA MIMBA????

Discussion in 'JF Doctor' started by LOOOK, Nov 21, 2011.

  1. LOOOK

    LOOOK JF-Expert Member

    #1
    Nov 21, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 3,372
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kuna mtu ameniambia kwamba unaweza kuzuia mimba kwa njia hii badala condom
    kwamba siku mbili kabla ya ku do mwanaume anaweza akazitoa mbegu (kama atapiga puny*to sawa) halafu ndo aje ku do na mwanamke (awe wako na mnaaminiana yani mmepima)bila hata kinga nasikia mwanamke hawezi kupata mimba hata akiwa siku za hatari
    sababu: anadai kwamba ili mbegu ziweze kuzalisha zinahitaji walau masaa 120 sawa na siku 5 ili zikomae kuwezakuzalisha na kama hazija komaa haziwezi kuzalisha je swala hili ni kweli???? naomba wataalamu mtusaidie
     
  2. K

    KIBONGOMKUTI JF-Expert Member

    #2
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 1,369
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    mhhhh kama hii ni kweli basi huu uvumbuzi utakuwa wa kiwango cha kutukuka hapa Bongoland,
     
  3. Mhadzabe

    Mhadzabe JF-Expert Member

    #3
    Nov 21, 2011
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 1,402
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    We jidanganye tu na huo utafiti mbao, upapiga hiyo kitu uliyosema ukasubiri kwa mda ulosema then ukaduu na bdada wako na mda c mda ataanza chukia samaki wabichi na kutafuna tofali la udongo mbichi, hapo ndo utabaki sehemu ya kupitishia ugali ikiwa wazi!
     
  4. M

    Mutukwao JF-Expert Member

    #4
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Let me do and c it
     
  5. ldd

    ldd JF-Expert Member

    #5
    Nov 21, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 786
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    loook kajaribu na demu wako,
     
  6. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #6
    Nov 21, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mie sio daktari...ila huu ni uzushi waziwazi....
     
  7. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #7
    Nov 21, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Sio kweli ila tafiti zinaonyesha kuwa hiyo misskonsepsheni imetokea kijiweni baada ya kuchoka na siasa jamaa akaamua kuitoa hiyo mada.
     
  8. raybse

    raybse Senior Member

    #8
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapana huo ni muda wa uhai wa mbegu za kiume yaani mbegu za kiume zaweza kukaa na kuweza kutungisha mimba siku tano(masaa 120) kabla ya yai la mwanamke halijaachiwa.....lakini lina uwezo mkubwa zaidi wa kutungisha mimba kama zitamwagwa masaa 48 kabla ya yai la mwanamke!! Hayo unayosema sidhani kama ni sahii!! Mbegu mpaka zinaachiwa mara nyingi zinakuwa zimekomaa tayari!!
     
  9. LOOOK

    LOOOK JF-Expert Member

    #9
    Nov 21, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 3,372
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    na kwakuongezea anadai kuwa kwa kufanya hivo pia itazuia mwanaume kufika haraka hivo atachukua muda mrefu kidogo hadi kuja ejaculate wakati wa ku du kwa wale wenye tatizo hilo na hiyo imesha kuwa proved
     
  10. MR. DRY

    MR. DRY JF-Expert Member

    #10
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 639
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kwa ninavyojua tofauti na condom+vijiti+vidonge...etc mwanamke anaweza asishike mimba endapo ukishapiz, yeye anatakiwa akajisafishe kwa maji kama vile anavyomaliza kujisaidia.nukta
     
  11. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #11
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Labda sperm za "kichina" ndo unaweza kuzizuia kwa style hiyo, za "mmatumbi" utazikuta nyavu ndogo zamaan!
     
  12. Kizimkazimkuu

    Kizimkazimkuu JF-Expert Member

    #12
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 335
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    ....Tuache kufuata maneno ya kina "doctor Ndodi" kama uko serious unataka kupanga uzazi wataalam wanaelekeza njia zimegawanywa njia 2 tu yaani (1) natural methods au njia asili na (2) modern method au njia za kisasa

    Njia za asili (mafanikio kwa kutumia njia hizi ni madogo, na ni ngumu kufuatisha)
    1. Kumwaga mbegu njia
    2. Kalenda (rhythm method)- una hesabu siku kujua lini ni siku ya "hatari"
    3. Kutazama ute au kuchati joto la mwili

    Njia za Kisasa (mafanikio ni makubwa, zinahitaji maelekezo au/kutolewa na mtaalam na pia zinaambatana na maudhi madogo madogo)
    1. Hormonal/Homoni mf.sindano(depo provera) Vijiti (Implanons)
    2. barrier methods/vizuizi mf: (condoms za kiume/kike, Kitanzi(Loop)
     
  13. Samboko

    Samboko JF-Expert Member

    #13
    Nov 22, 2011
    Joined: Oct 30, 2011
    Messages: 1,324
    Likes Received: 436
    Trophy Points: 180
    Ucje kujaribu kabisa, wamekuchakachulia hiyo.
     
Loading...