Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

logical thinking

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mojoki, Jun 28, 2012.

  1. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    swali la msingi sana nalojiuliza mimi, kama watu wanailaani serikali kwa kutaka kumuua mtu anayeongoza mapambano ya kutaka serikali iwaongezee pesa (kama wanavyodai kwamba serikali inahusika), Kwanini pia hawamlaumu huyu mtu kwa kushirikiana na wenzake kuwaua watanzania wenzao (kwa migomo) kutokana na sababu hiyo hiyo ya fedha
     
  2. M

    MUNYAMAKWA Member

    #2
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    TUNAELEKEA KUBAYA,ni muda muafaka sasa kumurudia Bwana Mungu wetu maana nadharia nyingi zitaletwa kuhusu jambo hili nyeti kwa sasa lakini kwa akili za damu na nyama hatutapata jibu! Yaani sijui Watanzania tumelogwa na nani?Mambo nyeti kama haya lazima tujitahidi kutumia busara na hekima kuya tuckle maana kuna misleading and misinterpretation vinaweza tusumbua tusipokuwa makini. MUNGU na atuongoze juu ya jambo hili nyeti
     
Loading...