Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Logic ya kuzuia kupiga picha na video mahakamni

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Mtazamaji, Dec 17, 2010.

  1. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #1
    Dec 17, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Wataalam naomba kuelimishwa kwa nn mahakamani hawaruhusu kupiga picha.
     
  2. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #2
    Dec 17, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    wataaalam washeria vp jamani?
     
  3. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #3
    Dec 17, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Ngoja tukabukue ndugu!
     
  4. muwaha

    muwaha JF-Expert Member

    #4
    Dec 17, 2010
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kumpa uhuru zaidi mtuhumiwa au victim, kupunguza hofu na panic
     
  5. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #5
    Dec 17, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Tupatie Vifungu vya Sheria, japokuwa muuliza swali anataka logic!
     
  6. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #6
    Dec 17, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Powa kamanda sio tu logic inawezekana nimekosea kujieleza. Teh Teh teh da nyie wanasheria mna mambomnachambua neno kwa neno lakini nadhani umepata mantiki nzima ya ya nn napenda kuelimishwa . Hilo neno logic lisikubane

    Michango yako ya kisheria naikubali


    • Unamaanisha nini ina maana hata kabala kesi haijaanza ukipiga picha mtuhumiwa anakosa uhuru ?
    • Na kwa nn umesema uhuru wa mtumumiwa bila kutaja uhuru wa mshtki au muendesha kesi
     
Loading...