Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lodilofa na majibu yake....

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by tindikalikali, Feb 1, 2012.

  1. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    kila nikikumbuka vituko vya lodilofa huwa nacheka...kimojawapo ni hiki hapa...akiwa ndani ya kigari chake alisimamishwa na traffic wa kike...maongezi yalikuwa hivi....
    TRAFFIC; Washa indicator..
    LODILOFA; Lete kona
    T: washa taa
    L; lete giza
    T; Mbona unanichezea hivyo?
    L: Hata sijakushika unasema nakuchezea, nikikushika si utasema nimekubaka? Lodilofa aliwasha kigari chake na kumuachia vumbi traffic,..je majibu gani unayakumbuka ya huyu jamaa?
     
  2. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    nsha sahau
     
  3. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    unamjua lodilofa?
     
  4. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #4
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaaaaa lete ya madenge ujue kajamaa kazoba au ya Kipepe
     
  5. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #5
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Jamani umenikumbusha Sani.
     
  6. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #6
    Feb 2, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Namkumbuka DR LOVE pimbi
     
  7. Ng'onyo

    Ng'onyo Member

    #7
    Feb 2, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jarida la sani enzi zile kabla ya kuanza kutoka kama gazeti lilikua bomba sana.
     
  8. Domowazi

    Domowazi JF-Expert Member

    #8
    Feb 2, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Me nakumbuka hki...
    Mzee tambi alienda kumtembelea lodilofa...
    Tambi: aah..! Mzee mwenzangu nmekuja kukutembelea bwana..
    Lodilofa: kwenda zako huko unanitembelea mimi ni miguu yako?
     
  9. ze encyclopedia

    ze encyclopedia JF-Expert Member

    #9
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 245
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    pimbi jamani, yaan hajawahi ku- du. yy kila cku ni failure tu
     
  10. ngulinho

    ngulinho JF-Expert Member

    #10
    Feb 2, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 336
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ngoja kidogo...................inapakia.........
     
  11. Nyangomboli

    Nyangomboli JF-Expert Member

    #11
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,658
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Lord lofa alikwenda hospital. Dr. Akamuuliza: unaendesha? Akajibu ndiyo, naendesha kile kigari kidogo
     
  12. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #12
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    si alikuwa anamkamatia zena?
     
  13. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #13
    Feb 2, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,855
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    pimbi ni pimbi kweli
     
  14. ZeMangi

    ZeMangi JF-Expert Member

    #14
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaa>naomba lift
    Lodilofa>mimi sina lift ningekuwa nayo ningekupa
    Jamaa>sina maana hiyo yaani naomba nipande gari yako..
    Lodilofa>pumbaf...umeona gari yangu ni mahindi au maharage mpaka upande shambani..!?HUKU AKIWASHA GARI NA KUONDOKA SPEED AKIMUACHIA JAMAA VUMBI.
    nilikuwa namkubali sana Ndondocha wa tabasamu kama kuna anayekumbuka kituko chake akitoe jamani.
     
  15. m

    majimbi Member

    #15
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahhhah jamani msinikumbushe vile vibonzo vya zamani nilikua naipenda sana Sunche na Kapeto. siku hizi hv hamnaga hizo???????
     
  16. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #16
    Feb 2, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,455
    Likes Received: 773
    Trophy Points: 280
    Kituko cha ndondocha kwenye mazishi.
    Msemaji: Poleni sana ndugu wafiwa, sasa kama ilivyo kwa utamaduni wetu mtu akifa lazima apatikane mtu wa kumsindikiza (Akimaanisha azikwe pamoja na marehemu)
    Waombolezaji: Ndio..
    Ndondocha: Kweli kabisaaa, lazima tudumishe mila, sasa tutampataje huyo mtu?
    Msemaji: Wanandugu watapiga kura.
    Waombolezaji: Uamuzi wa busara. (Wakapiga kura)
    Msemaji: Nashukuru sana, tumeshampata msindikizaji, mtu aliyepigiwa kura nyingi ni Ndugu Ndondocha, hivyo tunaomba usogee karibu na kaburi hapa ili tumalize haraka.
    Ndondocha: (Huku akiwa na hasira..) Jamani basi naombeni mniruhusu nikaage familia yangu, nipeni dakika 15 tu tena na ulinzi kama hamniamini.
    Waombolezaji: Sawaaa
    Ndondocha kaenda nyumbani akakusanya jeshi lake (Mwanae KIOKOTE na mbwa kama laki mbili hivi pamoja na Anko wake KAISI jamaa anapiga vichwa balaa)
    Kilichotokea nafikiri msomaji unaweza malizia..

    I miss NDONDOCHA
     
  17. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #17
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kuna vituko 2 navikumbka,kimoja ni cha Lodilofa na Kingine madenge.Nianze na cha Madenge.Baba yake kamuuliza "Madenge 2x2ni ngapi"Madenge kajibu ni 4,Baba yake akamsifia sana na akamuuliza,"Haya mwanangu,umepataje hiyo4"? Madenge kajibu,"Mwaego baba nilikuwa nakudanganya"! Kingine Lodilofa kahudhuria mechi ya mpira wa miguu kwa mara ya kwanza Akatoka uwanjani mbio na kigari chake mara akarudi kwa jazba ikwa amejaza mipira 22 katika gari na kuimwaga uwanjani huku akifoka,"Acheni ulofa wenu hapa,watu22 mnagombea mpira mmoja tu! Haya sasa kila mtu acheze wake!"
     
  18. O

    Optimistic Soul JF-Expert Member

    #18
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Aliyekua akichora zile katuni alishafariki jamani, alikua genius!
     
  19. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #19
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Jamaa alikuwa noma..hakunaga kama yeye
     
  20. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #20
    Feb 2, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,105
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Thanks bana kwa kukumbushia enzi izo walau unatufariji na hali ngumu ya maisha inayosababishwa na hawa magamba na mafisadi wao
     
Loading...