Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Location: Studio za Radio Maria Tz - Mikocheni Dar

Discussion in 'Jamii Photos' started by GM7, Jun 14, 2010.

  1. GM7

    GM7 JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 491
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Watu wengi wamekuwa wakisikiliza Radio Maria Sauti ya Kikristo Nyumbani Mwako, kwa wakazi wa jijini Dar na hata mikoani wamekuwa hawajui Radio hii wanatangaza matangazo yake kutoka wapi. Kwa sasa Radio Maria inapatikana Dar kwa frequency 103.5Mhz. Pia Radio hii husikika katika mikoa ya Mbeya, Iringa, Songea, Mpanda, Singida Mwanza, Arusha, Manyara, Moshi Morogoro, Mtwara, Zanzibar, Pemba Pwani na Dar yenyewe.

    Ukitaka kufika Studio za Dar CLICK HERE
     
  2. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    dar imepagwa vibaya sana
     
  3. Mwana wa Mungu

    Mwana wa Mungu JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2010
    Joined: Aug 14, 2008
    Messages: 1,007
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    hii radio ilikuwa kipenzi changu kipindi nafanya kazi zangu songea....nafikiri ndo ilianzia kule kabla hata haijaja huku bongo...
     
  4. GM7

    GM7 JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 491
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kweli kabisa ilianzia Songea, lakini baadaye wakaamua kuihamishia Bongo ili kurahisisha mawasiliano pamoja na mambo mengine
     
  5. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Ndugu yangu GM7 dar ilivopangika hata hiyo ramani ni vurugu tu-na mimi si nilisikia kuwa inapatikana kwenye mtandao je ni kweli na kama kweli how?
     
  6. minda

    minda JF-Expert Member

    #6
    Jun 17, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    nimeangalia hiyo picha but i saw nothing so peculiar! what were you trying to tell us black man?
     
  7. m

    mimione Member

    #7
    Sep 30, 2010
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hello the one who is looking to listen the Radio Maria on line. It is easy you may search by using this web: www.radiomaria.co.tz or you may search on Radiomaria it will come but connected to other website then click on listen live. Then there you are!!!
     
  8. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #8
    Sep 30, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,765
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Orodha yako ya mikoa ninaitilia shaka!
     
  9. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #9
    Sep 30, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Hii Radio inastahili pongezi sana,nadhani ndio radio pekee tanzania inayosikika live online,i have made it a point kila saa saba mchana ya tanzania mimi hapa zurich usikiliza tarifa ya habari ya TBC kupitia redio hii-once again congratulations kwa radio maria cause ni aibu kwa nchi kama tanzania kuwa na redio mmoja tu live online
     
  10. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #10
    Oct 1, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yeah, ni radio pekee online! Inanifariji sana ofisini na kwingineko
     
  11. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #11
    Oct 1, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Clouds FM nao walishia wapi na bongo5.com yaoooo??? teh teh walikuja kwa machejo na wakakita mwamba na wamepokea tuzo sasa wajitokeze tena kwa website tuwajue wako na chama gani nao???

     
  12. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #12
    Oct 1, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    hiyo website mbona haileti site ya hiyo radio??
     
  13. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #13
    Oct 2, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mbona haipatikani online kama mnavyosema.
     
  14. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #14
    Oct 2, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    NAISIKILIZA every other day,tena loud and clear
     
  15. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #15
    Oct 2, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Hapo penye RED, hayo mambo mengine ni nini kama sio wizi wa donors' funds?
     
  16. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #16
    Oct 2, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
  17. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #17
    Oct 2, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
  18. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #18
    Oct 4, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Fungua lyingsat.com utaipata fresh bila uccm.
     
  19. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #19
    Oct 4, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    nimeipata pia nimefurahi sana
     
  20. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #20
    Oct 6, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    naomba kuuliza.
    HIVI RADIO MARIA NA PRAISE POWER YA MAMA RWEKATARE ni ipi inayosikilizwa na wengi KWA DAR.?
     
Loading...