Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Local Media na tukio la Gongo la Mboto

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chief Isike, Feb 17, 2011.

  1. Chief Isike

    Chief Isike JF-Expert Member

    #1
    Feb 17, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 445
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sijaelewa kwa nini inakuwa hivi, tangu jana, baada ya milipuko ya Gongolamboto, hatujapata a good report from the scene, hususan katika televisheni zetu. Jan ITV walikuwa wanaendelea tu na kipindi maalum cha mkutano wa viongozi wa dini, TBC wakiendelea na kipindi maalum cha Maulidi, Star TV nayo mambo sijui ya tamthilia.

    Sasa hivi pia, no one is there, ukiachailia mbali ripoti za asubuhi katika taarifa za habari na kidogo ile ya TBC walioweza kufika kule, na taarifa ya Pinda bungeni, nothing is going on...wanaweka katuni, picha za Ki-Nigeria, wengine habari za huko nje, basi.

    So wanasubiri kuitwa na akina Shimbo na Mwinyi waambiwe so so so and so, kisha watuletee. PLZ TV guys do ur homework. Picture whether in print or televisheni, tell more, especially kwenye event kama hizi. PLz. Msisubiri press conferences na press releases.
     
  2. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #2
    Feb 17, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Inawezekana kuna uwasi ndani ya kambi hiyo na habari imekuwa nyeti ,ndio ukaona kimya kikubwa ,mkuu wa polisi nilimsikia kwenye nyuzi akisema wananchi wasifikirie jambo jingine zaidi ya kuwa ni ajali imetokea ,hapo ndipo nilipotilia mashaka kuwa si ajali ,something is going on.
     
  3. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #3
    Feb 17, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Television zetu ni hovyo hovyo
     
  4. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #4
    Feb 17, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    pia kwanini pasiwekwe sheria kwa wamiliki wa vyombo vya habari (hususan TV na radio) kuwa mstari wa mbele yanapotokea majanga km haya...inashangaza kukuta nyimbo na vipindi vya katuni wakati kuna mwenzetu wanapoteza maisha...kwanini wamiliki wasifikiri bila uhai hivyo vipindi vyao havina watazamaji/wasikilizaji?
     
  5. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #5
    Feb 17, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,434
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    ingekuwa Aljazeera, CNN au BBC World ungepewa full coverage live bila chenga. usiku kucha.

    huku kwetu kuripoti habari mpaka upate kibali cha polisi. vinginevyo utakuta wameweka pingu kwenye OB-van na kusingiziwa ulitishia kuuwa mtu ukitaka rushwa ya milioni 10.
     
  6. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #6
    Feb 17, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    wanaangalia maslahi yao kwanza na yale ya taifa baadaye............tbc kazi yao ni kuisaidia ccm tu basi lakini sio watz
     
  7. Goldman

    Goldman JF-Expert Member

    #7
    Feb 17, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 925
    Likes Received: 290
    Trophy Points: 80
    Hawataki watu wajue kilichojiri! Mi napigania uchapaji kazi ktk eneo husika watu wa tv mmeshindwa nini kukesha eneo la tukio? Au siyo kazi yenu au mna habari kubwa zaidi ya iliyotokea? Au hampewi overtime? Au tajiri zenu hawataki mambo haya yaanikwe sana ili kila mtu ajue kilichotokea. Toeni ujinga wenu wa kuweka tamthilia wakati kuna disaster
     
  8. CHIKIRA MTABARI

    CHIKIRA MTABARI Verified User

    #8
    Feb 17, 2011
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 4,503
    Likes Received: 3,405
    Trophy Points: 280
    wanataka hadi waitwe sehemu kama maelezo ili walipwe posho
     
  9. Shakazulu

    Shakazulu JF-Expert Member

    #9
    Feb 17, 2011
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 939
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Maybe it was not safe for them to go near the area
     
  10. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #10
    Feb 17, 2011
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    ...na matangazo mengine yote yangesitishwa, kungekuwa na breaking news ya kulipuka kwa mabomu. Si unakumbuka septemba eleven??!!, usiku kucha habari ilikuwa ni hiyo tu. Lakini hapa kwetu kila chombo cha habari kivyake.
     
  11. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #11
    Feb 17, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kama mwandishi wa habari you have to be ready for anything.
     
  12. Kizimkazimkuu

    Kizimkazimkuu JF-Expert Member

    #12
    Feb 17, 2011
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 335
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Binafsi nimeshangazwa sana how scanty the report from our major electronic media houses was/have been....Ukisikiliza redio one sasa utasikia wanazungumzia umuhimu wa kuvaa soksi safi na umbea mwingine, clouds nako mipasho na vituko tu, EA radio muziki kwa kwenda mbele nk.watu wengi wangependa kujua je is it safe sasa kwenda maeneo ya huko pugu, Jet, Airport nk kwasababu wengine huko ndiko wanapopata mkate wa kila siku. Traffic ikoje kwa wanaotumia barabara hiyo....hali za mahospitalini ,kuwa na frequent taarifa juu ya watu/watoto waliopotea. Pia kuna amabao tungesafiri leo, je mamlaka ya viwanja vy ndege inasemaje nk....
     
  13. Mbaha

    Mbaha JF-Expert Member

    #13
    Feb 17, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 692
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa kweli inashangaza zaidi ya mno!!!! Redio zote hakuna hata moja inayotoa taarifa za maafa hayo! Nimejitahidi kutafuta redio hadi redio bila mafanikio!!! Wote wanapiga miziki ya mapenzi tu!!!! Yaaani..... I fail to comprehend about this media of ours!!!!! Outrageous!!!
     
  14. Mongoiwe

    Mongoiwe JF-Expert Member

    #14
    Feb 17, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 514
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Watakuja na kisingizio kimoja kuwa Masuala ya jeshi hawapaswi kuingia ndani, lakini hata kutoa picha za nyumba zilivyobomoka na watu wanavyohangaika kusaka watu wao na je ya kule uwanja wa uhuru ambako wananchi wamekusanyika, pia ni masuala ya jeshi?
     
  15. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #15
    Feb 17, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Ndiyo maana hii taaluma ya uana-habari inapoteza mvuto kila kukicha...wadau wamelala na hawaonekani kufanya jitihada kuhamasisha vijana wanaochipukia kupenda kazi hii...na wanapoibuka wachache wanaothubutu kujaribu wanaonekana WACHOCHEZI...heko wanahabari,hebu tumieni kalamu na kamera zenu kutufahamisha tulipo,tulipotoka na tunakoelekea
     
  16. fanson

    fanson Senior Member

    #16
    Feb 17, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 170
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Inasikitisha sana kuona vyombo vyetu vya habari vinakosa vipaumbele
    ambavyo ni muhimu kwa masilahi ya uma
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Feb 17, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Labda wameogopa kufika eneo la tukio.
    Si ajabu hata baadhi ya wanajeshi kusikia wamekimbia. Lol!
     
  18. g

    geophysics JF-Expert Member

    #18
    Feb 17, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Waandishi wa habari wa Bongo waoga ndugu yangu....mabomu yalipuke umwone paparazi wa kibongo kwenye tukio?..... Hayo waachie akina Anderson Coopers wa CNN na wenzake wanaoona vifaru mitaani Egypt wanatoka Atlanta na kutia timu eneo la tukio...

    Bwana asante lakini kwa hili sijui kama watona thread yako labda wataamka
     
  19. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #19
    Feb 17, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Tatizo ni kuwa vyombo vya habari Tz sio professional kwa utoaji habari. Vyote vipo kwa ajili ya kujenga maslahi binafsi ya watu au vikundi fulani. Wameajiri watangazaji ovyo, watawala ovyo, na wameweka mitambo ovyo pia...
     
  20. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #20
    Feb 17, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ilikuwa taabu kweli kweli unatafuta taarifa nini kinatokea unakutana na miziki ya mapenzi, as if they are broadcasting from outside dar
     
Loading...