Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Loans board

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by combra, May 29, 2012.

  1. combra

    combra Senior Member

    #1
    May 29, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 127
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni kweli board ya mikopo haitatoa mkopo kwa wale wa equivalent,law na wale wabiashara?naomba mwenye taarifa anijuze.
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,838
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Pigia mstari afu weke nukta.
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 545
    Trophy Points: 280
    Zitto alivyosema serikali haina hela mufilisi hamkumwamini.
     
  4. combra

    combra Senior Member

    #4
    May 30, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 127
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kwahiyo watanzania tunabaguana wenyewe kwa wenyewe.serikali ya sisiem inanishangaza.posha za kuwalipa wabunge wanazo na wanapewe free, lkn mkopo kwa mtoto wamaskini hawana.hii haitungii akili
     
  5. m

    mmanga mswahili Member

    #5
    May 30, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    King sisi hatuwezi kumsikiliza zito kwani yeye ni mpinzani wa serekali hivyo tutaona anpinzana ila ushahidi halisi utajulikana katika bajeti kuu ya serekali kwa kipindi kijacho cha fedha.
     
  6. combra

    combra Senior Member

    #6
    May 30, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 127
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kweli king hata mi nimesoma kwenye kile kipengele kumbe wameandika "may not" yani sio kwamba hatatoa mkopo ila inawezeka.wangesema "not" kweli.ila tuangalie mkao wa baget wanaweza sikia kilio chetu
     
  7. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #7
    May 31, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    walisema huko kuna ،non priority، so uwezekano wa kupata mkopo ni nxt 2 non. Duh ila hapo juu umeweka point kubwa sana,unajua m2 akisikia matatizo ya tanzania ya elim,umeme,maradhi,vyakula nk afu akaangalia mahela yanayotolewa kwa wabunge ataona haya maji2 yanayoishi humo yote ni matahira.
     
  8. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sera ya Kilimo Kwanza inaanza kuhusika!Sasa hivi mtu utalima mpaka upate hela ya kujisomesha!Hakuna ujamaa siku hizi,ni KUJITEGEMEA tu!
     
  9. Y

    Yusuph mbilinyi Member

    #9
    May 31, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mjomba wasikutie bp,tuliza kitenesi nikudadavulie mambo.Kwa mwaka 2012/2013 according heslb the priority should be given to those who are taking education in science and mathematics,enginering,doctories,nursing and other relating coz but all coz are eligible to loan(coz zote zinaweza kupata mkopo) .Jaza form yako hatua hadi hatua mkopo unao.
     
  10. combra

    combra Senior Member

    #10
    Jun 1, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 127
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    asante kwa ushauri wako.tumeane moyo wenyewe kwa wenyewe.mafisadi hawana huruma kwa mtoto wa maskini. Siwanajua ukisoma utajua haki zako nawatashindwa kuwaibia!
     
  11. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #11
    Jun 1, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hawatoi mkopo. Msilete siasa hapo!!!
     
  12. TWIZAMALLYA

    TWIZAMALLYA JF-Expert Member

    #12
    Jun 1, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 399
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kweli kabisa,hapa ni kwamba kwenye ranking zao hawa watakuwa wa mwisho kufikiriwa na hii itatokana na maombi ya wale waliopewa upendeleo maalum.
     
  13. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #13
    Jun 1, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    unakua kama hauishi bongo bana,hizo ni lugha za kisiasa 2,wa arts watakaopata ni wale wenye marefa 2 wengine ni ndoto. Aise hii nchi
     
  14. nondoman

    nondoman New Member

    #14
    Jun 1, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    kwa course ambazo ni "non priorty" ni kwamba kunaweza kuwa uwezekano wa kupata , ila kama ahakuna uwezekano kabisa wangesema "no loan at all"
     
  15. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #15
    Jun 1, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jipe moyo,watu wanalia huko vyuoni!
     
Loading...