Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Loan officer

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by mamabaraka, Nov 30, 2011.

  1. m

    mamabaraka Member

    #1
    Nov 30, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Natafuta kazi ya afisa mikopo katika institution yeyote au mabenk, ninao uzoefu wa kazi hiyo kwa miaka miwili, ninajua kusoma na kuandika kiswahili na kiingereza vizuri. Ninao uwezo na uzoefu wa kuwapa wakopaji mafunzo ya biashara na namna ya kutumia hela ya mkopo kabla ya kuwakopesha,pia ninao uzoefu na uwezo kutafiti wakopaji wa mkopo(client Loan assessment) kabla ya kuwapa mkopo kuepuka wakopaji wabaya, nina uwezo wa kutumia computa vizuri. Elimu yangu ni stashahada ya juu ya uhasibu. Tafadhari kwa kampuni yenye kazi hiyo naomba tuwasiliane kwa namba 0787556571. Asanteni.
     
  2. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #2
    Nov 30, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,743
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    inbox me your c.v
     
  3. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #3
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    tujijenge wametoa nafasi nyingi sana cheki nao, wako makumbusho kijitonyama au chek magazeti ya jana the gudian au daily newz kwa maelezo zaidi
     
  4. Janice

    Janice Member

    #4
    Nov 30, 2011
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tujijenge na finca peleka,wanaajiri kila siku!!!ila kwa finca ukitaka posts za mikoani ndo unapata kiurahisi,wamefungua branches mpya
     
  5. EvJ

    EvJ JF-Expert Member

    #5
    Nov 30, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tujijenge wametoa nafasi za loan officer pia?au ni legal officer tu
     
  6. m

    mamabaraka Member

    #6
    Dec 2, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    asanteni sana wadau, nitacheki nao wote tujijenge na finca, maana kazi imekuwa kama almasi au dhahabu. Asanteni sana mbarikiwe.
     
Loading...