Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Loan kwa wanaoenda SAUT

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by ABEL ONESMO, Sep 20, 2012.

  1. A

    ABEL ONESMO New Member

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 20, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi kama nimepata mkopo halafu nkawa nasomea SAUT ntaupata huo mkopo....?
     
  2. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,825
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    pls can you make a padon!
     
  3. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    ivi mkuu umekosa maswali ya kuuliza?? au ndo wenge la boom!!! umechaguliwa SAUT,kwani huko hamna benki hamna njia za kupata loan yako!!! au unataka useme SAUT sio chuo na hakitambuliki...kuwa na ushirikiano mzuri na ubongo wako!!!! KARIBU SANA JF NA SIKU NYINGINE UJIFUNZE SIO KUANDIKA TU!!!
     
  4. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Join Date : 20th September 2012
    Posts : 1
    Rep Power : 0
    Likes Received0
    Likes Given0
    KARIBU SANA KIJANA...
     
  5. don-oba

    don-oba JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 1,377
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Duh, sidhani km umemaliza form 6....!
     
Loading...