Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Loan Board: Kesomesha Masters na PhD: Ukweli halisi ulivyo

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Andindile, Apr 14, 2009.

  1. Andindile

    Andindile JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2009
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 303
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Ndugu wa JF hivi karibuni, board ya mikopo ilitangaza kuwa watasomesha wanafunzi wa Masters na PhD. Wengi tulilipokea tangazo hilo kwa fulaha lakini pia tukicaution kuwa inaweza kuwa political motive. Tulianza kuwahamasisha watu wenye pass zao nzuri waombe kabla selikari haijafunga mlango. Cha ajabu miongoni mwa watu tuliowahamasisha wamekwenda loan board na kuambiwa mikopo ipo tu kwa watu waliokwisha ajiriwa na taasisi za elimu ya juu and not otherwise.


    Hii imekaaje?
     
  2. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Yes Bodi ya Mkopo iliweka hii wazi tangu mwanzo angalia ktk web yao!

    Strategy ni kusomesha waalimu walioajiriwa ktk Elimu ya Juu tayari..na waendelee kufundisha ktk vyuo hivyo ambapo vyuo ndo watalipa hiyo mikopo kwa utaratibu maalum!!!

    Muhimu Vyuo vya Elimu wangeajiri waalimu wengi na wapate nafasi ya kupata mikopo kwa sasa: this will be a strategy!

    Hii ingefaa kuunganishwa na ile thread ingine!
     
  3. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2009
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Ph.D. is a requirement for a career as a university professor or researcher in most fields. Watu ambao hawako affilliatted na universities au research institutions sijui wanakimbilia hizi Ph.D. degrees for what? Mtu huhitaji Ph.D. ili uwe CEO, mkurugenzi, au mbunge.
     
  4. Killuminati

    Killuminati JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2009
    Joined: Apr 24, 2007
    Messages: 317
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 33
    aahh kumbe!! Nice to know dude
     
  5. O

    Ogah JF-Expert Member

    #5
    Apr 16, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,189
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kudos to the Government
     
  6. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #6
    Apr 16, 2009
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,552
    Likes Received: 1,856
    Trophy Points: 280
    Ni kweli kwamba wanafadhili hata Postgraduate Diploma?
     
  7. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #7
    Apr 16, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Kuweni makini jamani 2010 iko mlangoni mtasikia ahadi nyingi sana, daraja kujengwa mto Kilombero, daraja kujengwa kuunganisha Kigamboni, MSc na PhD kulipiwa na serikali na mikopo ya elimu yafutwa ...kila kitu tambarare...subirini baada ya uchaguzi .....kule kule!
     
Loading...