Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Loan application form

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by KICHUMVI, Sep 12, 2012.

  1. KICHUMVI

    KICHUMVI Senior Member

    #1
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 114
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi itakuaje kama loan application form yako imepotea na haikuwafikia kabisa heslb na ulitumia process zote kuituma.
    Tujuzane kabisa maana boom likitoka hapa amtokuwepo tena jf so tutakosa wa kutushauri
     
  2. C

    Chrizachriss Member

    #2
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 20, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Itabidi uende makao makuu,coz pale kwenye instruction za loan application walisema inabidi kopi ya bandle nzima ya makaratasi ya application pamoja na risiti ya EMS kudhbitsha kuwa ulituma,mbali na hvyo mjomba itakuwa "BAD WORK WITH VERY SORY"
     
  3. KICHUMVI

    KICHUMVI Senior Member

    #3
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 114
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thnx mkuu
     
  4. S

    Suma mziwanda kageye JF-Expert Member

    #4
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    risit ya ems inatakiwa uwenayo kaka.
     
  5. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #5
    Sep 12, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Nakushauri usiongele kuhusu hiyo mambo kabisa arif..maana unaeza ukawa ndo unajiwekea mkosi...omba mungu akusaidie hiyo mambo isitokee
     
Loading...