Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lo!! Tafakari haya!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Kipstech, Oct 4, 2012.

  1. Kipstech

    Kipstech Member

    #1
    Oct 4, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jamaa flani alikuwa akisafiri kwa taxi,akapita kwenye bar mmoja yenye geust house akamuona mke wake akiingia ndani ya hiyo bar.
    JAMAA:"Dereva hebu simamisha gari....unataka elfu moja ya chapchap?"
    DEREVA:"Bila shaka mzee."
    JAMAA:"Mke wangu kaingia kwenye ile bar,picha yake hii...nenda ukamtoe na umlete hapa ukiwa unampiga vibao!!"
    (Devera akaingia ndani ya bar,baada ya dakika chache akatoka anamsukuma mwanamkena makonde juu.)
    JAMAA:"Mbona umekosea huyo si mke wangu...ushahar ibu mambo."
    DEREVA:"Najua, huyu ni mke wangu niangalilie,ach a niende kumtoa wako sasa!!"
     
Loading...