Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lo! Mama Salma na kampeni za shuka kwa shuka!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mwanamayu, Aug 27, 2010.

  1. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,768
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Kwenye gazeti la Nipashe , 27 Aug. 2010 first lady, Mama Salma Kikwete, amewaomba wanawake wafanye kampeni ya kuwashawishi watu waipigie kura CCM nyumba kwa nyumba, chumba kwa chumba na ikibidi shuka kwa shuka!

    Sasa huyu mama ambaye ni mwenyekiti wa WAMA anawaambia nini akina mama? Yaani watoe unyumba kwa ajili ya kura? Sophia Simba ni board member wa WAMA na aliwahi kushauri kunyima unyumba waume wa wanawake wasiokuwa wa CCM. Mbona kama wanalugha moja! Hivi WAMA ni taasisi ya CCM?
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Hii kali watu wa shuka kwa shuka utawaona tu Sophia's members group
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  4. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Duh mwishoe kisogo kwa kisogo
     
  5. m

    masasi Member

    #5
    Aug 27, 2010
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ubongo na mawazo yao yanafikiria nonino tu alizosema sophia simba
     
  6. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #6
    Aug 27, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Ukisikia ufinyu wa kufikiria ndio huu yaani uswahiliuswahili huko Ikulu. Sasa unadhani ukininyima unyumba kisa mie sio mwanaCCM ndio umenibadilisha si naenda sehemu nyengine natafuta mwanamke wa kuishi naye tu asiejali siasa. Yaani aisee
     
  7. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #7
    Aug 27, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    shuka kwa shuka ndio nini kwa kiswahili cha kawaida? :confused2:
     
  8. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #8
    Aug 27, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Unyumba kwa kiswahili cha mtaani!!! Eti upige kura baada ya kupewa unyumba WTF si naenda Joly au Salender bridge kununua samaki wako wengi tu.
     
  9. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #9
    Aug 27, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mhh nakumbuka marehemu Ac aliwahi mwambia mama hoja zako hazina mvuto :smile-big::smile-big:
     
  10. M

    Mtu B JF-Expert Member

    #10
    Aug 27, 2010
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 922
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    angemalizia kabisa 'shuka kwa shuka, ngozi kwa ngozi,.....'
     
  11. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #11
    Aug 27, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ole wake mama K aje na campaign za kuninyima haki zangu...talaka tatu mfululizo
     
  12. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #12
    Aug 27, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ha ha ha ha
     
  13. m

    mpangwa1 JF-Expert Member

    #13
    Aug 27, 2010
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 279
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Toba hii kauli imetoka kwa first lady. Hivi first lady tafusili yake kwa kiswahili nini?
     
  14. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #14
    Aug 27, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    yaelekea wewe si muumini. Situnaambiwa kwenye nyumba za ibada kuwa alichokiunganisha mungu kamwe hamna wa kukitenganisha?
     
  15. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #15
    Aug 27, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mmeambiwa na nani?
     
  16. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #16
    Aug 27, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ndio uwezio wa kufikiri first Lady wetu,

    Mungu waondoe waswali ikulu
     
  17. M

    Martinez JF-Expert Member

    #17
    Aug 28, 2010
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 503
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    itakuwa alipitiwa, unajua kuongea napo ni kazi!!!
     
  18. Alnadaby

    Alnadaby JF-Expert Member

    #18
    Aug 28, 2010
    Joined: Sep 28, 2006
    Messages: 507
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hii ni literal,ana maana wafanye kampeni kwa bidii na kumfikia kila mtu.Simple!
     
  19. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #19
    Aug 28, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante kwa kututafsiria...changanya na zako...
     
  20. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #20
    Aug 30, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,768
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    literal maana yake kama ilivyo au maana halisi ya maneno - basic meaning. Labda unasema ni semantic/ idiom/ saying or figurative! Na kama ni figurative maanake ni kitandani na pia jinsi sentensi yake ilivyo - nyumba kwa nyumba, chumb kwa chumba, ikibidi shuka kwa shuka!!!!!!
     
Loading...