Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lo kwa wale wakazi wa arusha baridi hii itazaa mbesi nyingi

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by telitaibi, Aug 10, 2012.

  1. telitaibi

    telitaibi JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Katika safari zangu za kujenga taifa, baridi ya Arusha, nimeivulia kofia, wakazi poleni
     
  2. telitaibi

    telitaibi JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jamani kwa wanandoa hiki si kipindi cha kwenda Arusha mwenyewe hutalala kwa baridi wenyeji tupemi kanuni?
     
  3. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Njooni wala msijali baridi ni leo tu imeanza ila nawashauri kiangazi au masika yote ni maamuzi yako kuwa au kutokuwa na blanket chapa m2. Ila nadhani ningekuwa na mamndenyi...,..... My god! Alaaniwe ruttashobolwa na watu wote waseme ameeeeeeeeeeee.
     
  4. telitaibi

    telitaibi JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ka laana tena
     
Loading...