Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Llb: Wapi evening college hapa dar?

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Kottler Masoko, Apr 12, 2012.

  1. Kottler Masoko

    Kottler Masoko Senior Member

    #1
    Apr 12, 2012
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 175
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Habari zenu ndugu!

    Ninataka kusoma LLB kwa intake ya 2012/2013, naomba kujuzwa ni chuo gani kinatoa LLB kwa Madarasa ya Jioni na ubora wake ktk utoaji wa hiyo elimu ya sheria kiujumla.
    Nilipata chuo kimoja cha UK (LSE) kwa Distance Learning(4 years) lakini nimesikia kwa watu wengi wakisema kwamba kwa first degree ni better ukasoma locally,so pia nimezingatia hilo.

    Ninaomba kupata mawazo yenu wadau wa Sheria katika kufanikisha hii azma yangu.

    Kumbukumbu: me ni mwajiriwa na mfanyabiashara kwa hiyo sitaweza Full Time classes.
     
  2. ng'wanankamba

    ng'wanankamba JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 323
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Nenda Open University of Tanzania (OUT)
     
  3. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    :

    haswaa!
     
  4. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #4
    Apr 13, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    wakuu out inachukua muda gani? am interested too
     
  5. B

    Bandio Senior Member

    #5
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 101
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
Loading...