Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

LL.B 1st class holder

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Janja PORI, Aug 10, 2011.

  1. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    natafuta Kazi graduate frm Tumaini Very talented in law practice
     
  2. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    hata Ngeleja, william ni 1st class LLB UDSM
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,844
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Kwa hyo ndo umeamua kuutangazia umma wa watanzia kuwa una 1st class Llb frm 2main?
     
  4. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,549
    Likes Received: 6,159
    Trophy Points: 280
    Kumbe 1st yenyewe ya Tumaini!.
    Hebu naomba usiaibishe heshima ya 1st Class, tangu lini 1st class holder wa sheria akatafuta kazi?. Hii ni dalili hiyo 1st class yako ni ya kupewa tuu ili mboost image ya Tumaini.

    UDSM nazijua 1st Class tatu, Dr. Asha Migiro, Prof. Palamagamba Kabudi na Prof. Hamudi Majamba ambaye ya kwake ndio ya mwisho 80's mpaka sasa, more than 20 years Ist Class haijawahi kupatikana tena, hivyo lazima nione ajabu 1st class wa LL.B kutafuta kazi. Very unusual!.
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mbona mnamponda baada ya kumpa support aisee msaidieni au ndio watz atupendani..mkuu nenda kwenye recruitment office au law chambers mkuu..
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Aug 10, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,130
    Likes Received: 16,077
    Trophy Points: 280
    Hilo jina tu.

    Na hivi ni kwa nini hakujawa na 1st class tokea miaka hiyo. Nini kilicho kigumu kuhusu sheria ambacho kinawafanya watu washindwe kupata hizo 1st class?

    Au wanafunzi wanaochukuliwa kwa hiyo kozi ni vilaza?
     
  7. v

    victorjane Member

    #7
    Aug 10, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ist class ya Tumaini?nyambaf..ni sawa na pass ya UDSM...maana hicho chuo mnadanganywa mnapewa marks za juu ili kuvutia biashara..
     
  8. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,789
    Likes Received: 617
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    acha uwongo ww hata LISSU altoka na first class na kwa mwaka walio'graduate ndio best performer of the faculty.
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Aug 11, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,130
    Likes Received: 16,077
    Trophy Points: 280
    Duh...sasa sijui tumuamini nani.
     
  10. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #10
    Aug 11, 2011
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,776
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />


    First class honours is a political thingy inatolewa kisiasa siasa. Upper second is real thing.
     
  11. Anheuser

    Anheuser JF-Expert Member

    #11
    Aug 11, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 1,963
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Registered advocate?
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    Aug 11, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,130
    Likes Received: 16,077
    Trophy Points: 280
    I never knew that.
     
  13. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #13
    Aug 11, 2011
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,776
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />

    Said it with tongue in cheek/ with light touch.Academic merit does count.
     
  14. Mkiliman

    Mkiliman JF-Expert Member

    #14
    Aug 11, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />

    Mkuu...udsm law? naona ni ukiritimba wa kozi yenyewe na walimu wanaotufundisha. Miaka 50 tangu kitivo cha sheria kianzishwe (1961) 1st class ni 14 tu!! we're not vilaza, ila mfumo wa pale udsm- law unatufelisha.
     
  15. G

    Godwine JF-Expert Member

    #15
    Aug 11, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    hongera ila nakushauri jiunge na vijana wengine kama sita mfungue kituo cha msaada wa kisheria , pia mnaweza kutoa njia hii online kupitia mitandao

     
  16. semango

    semango JF-Expert Member

    #16
    Aug 11, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mbona unakashfa?au ndio wivu?watu wengine aisee!cha kwao ndo wanakiona mali kumbe usikute ndio bogus wa kutupa
     
  17. P

    Pokola JF-Expert Member

    #17
    Aug 11, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 714
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wewe ni Janja Pori, ushatuambia.

    First Class huwa hatutafuti kazi. Ukikosa BoT ukafundishe chuo, sawa sawa?
     
  18. Money Maker

    Money Maker Senior Member

    #18
    Aug 11, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    1st class unatafuta kazi namna hiyo!tena ya Tumaini...ni sawa na form six pcm.
     
  19. Mwiyuzi

    Mwiyuzi JF-Expert Member

    #19
    Aug 11, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 80
    kwa nini usingebakizwa chuoni kwenu kufundisha? nina doubt a hiyo first class yako!!
     
  20. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #20
    Aug 11, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,549
    Likes Received: 6,159
    Trophy Points: 280
    Dege Dege, Lissu ni school mate wangu tangu Ilboru, wakati huo akiitwa Antipas Tundu na alikuwa toto tundu kweli.

    Pia ni kweli ndio alikuwa best performer wa mwaka wake lakini kuwa best performer ni kitu kimoja na kupata 1st Class ni kitu kingine. Best performer anapatikana kila mwaka hata darasa zima wakipata pass, mwenye lower second ndie best perfomer.

    Tindu Lissu alipata Upper Second na GPA ya juu kabisa with honours ila sio 1st Class.

    Mlisikia wapi Ist Class wa Law anaomba kazi?. 1st Class wote kwanza huwa wanakuwa retained na chuo husika. Hugombewa kupewa scholaship ya masters na ajira juu, hivyo mwenye 1st Class huunganisha shule na sio kutafuta kazi, kazi ndizo huwa zinawatafuta watu hawa!.
     
Loading...