Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lizzy

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Lukansola, Apr 9, 2011.

  1. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Sasa nakuja kivingine, nakuja kwa staili ya mistali, I dedicate this to Lizzy nilimuahidi mistali. (Hivi ni mistali au mistari?)

    ni wapi utapokaa, uhuru ukiwa nao
    vitufe ukivibofya, ukiona na video
    maovu yajulikana, hakuna upendeleo
    Lizzy naye akasema jukwaa ndilo kioo

    mchango tunautaka, wa hayo yako mawazo
    hasira acha kwa sasa, ni kitu cha kitulizo
    ukweli utakuuma, maria rosa liwazo
    Lizzy naye akasema, jukwaa ndilo kioo

    airtel twawapenda, kulonga mwatuwezesha
    loliondo mmefika, kwa babu mwawakilisha
    mbele mmeonekana, kurembesha ukurasa
    Lizzy naye akasema, jukwaa ndilo kioo.

    waziri twakushukuru, bajaj kutuonesha
    tandale kawe na bunju, kote huko kufikishwa
    moto haufui dafu, bajaj kusuluhisha
    Lizzy naye akasema jukwaa ndilo kioo.

    machoni pangu haupo, moyoni nimekutia
    ndiwe wewe invizibo, napenda ukitokea
    kwanini wabaki huko, msaada ukitoa
    Lizzy naye akasema jukwaa ndilo kioo

    Akili kichwani vipi, Lizzy kumchonganisha
    Ugomvi yeye hawezi, ni mzuri kwenye hoja
    kufwata yako hiari, ushauri ushapewa
    Lizzy naye akasema jukwaa ndilo kioo

    kupendana mpendane, lakini kwa taratibu
    sio ki baba na mama, huko sasa kwa wakubwa
    walimu msiwaguse, msiharibu majibu
    Lizzy naye akasema, jukwaa ndilo kioo

    Jinsia yako nyingine , Lizzy hapendi kwa hivyo
    jaribu tena badae, kwa sasa sio richabo
    manyanja katamkiwa, alipotuka ndoano
    Lizzy naye akasema jukwaa ndilo kioo

    kwa mengi nisiwachoshe, kurasa kuwajazia
    Lakini niwakumbushe, jukwaa kulichangia
    jamii ijiendeshe, hata kwa vocha ungisha
    Lizzy naye akasema jukwaa ndilo kioo
     
  2. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,265
    Likes Received: 8,875
    Trophy Points: 280
    wewe mshairi halafu unauliza ni msatali au mstari? Ni "mstari", ukiwa mmoja na "mistari" ikiwa zaidi ya mmoja.
     
  3. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Asante majimshindo, nimejifunza, elimu haina mwisho mkuu
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Aiseee!Asante kwa shairi Luka.,nimeamka na tabasamu hapo hapo!Mistari imetulia sema mimi leo mashairi yangu yako mapumzikoni!
     
  5. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wera weraaaaa! tupeni mistari hapo... Lizzy, mwaga japo verse moja
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Apr 10, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ngoja nikatafute sehemu ya kuibia....nakuja!
     
  7. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #7
    Apr 10, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    You are welcome Lizzy, msalimie manyanza, uko naye hapo?

    Wala huna haja ya kuiba we unafunguka tu mradi maneno kwenye verse yaishie na herufi za kufanana pia yelete maana, its's just about playing with words mimi mwenyewe, hilo ndo shairi la kwanza toka nizaliwe.
     
  8. The Pen

    The Pen JF-Expert Member

    #8
    Apr 10, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 764
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Movie ya Kihindi :lalala: :A S-heart-2:
     
  9. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #9
    Apr 10, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Actors: Shash Kapoor Dharmendra, Amita Bachchan, Amrish pool, Hema malin, Movie yenyewe ni Andha Kanun
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    May 12, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahahhhaha bongo muvi hii wewe!!!Humuoni Kanumba kashika usteringi???
     
  11. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #11
    May 12, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nasubiri groan kwa hamu!!!!!
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    May 13, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ili....?
     
  13. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #13
    May 13, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Achana na hii thread am freezing on our bed! Come Babi
     
  14. Kwamex

    Kwamex JF-Expert Member

    #14
    May 13, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ngonjera ndefu hiyo!
     
Loading...