Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

@lizzy na wenzio, mkaka akiwa na gari tu anang'oa?hata iwe STK au SU!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by BAGAH, Feb 2, 2012.

  1. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #1
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    sijui kama hii ni kwa wadada wote au wachache tu,
    ila nimeona wadada wengi wakishoboka sana wakiona mkaka ana mkoko...
    burudani ni pale unakuta mshkaji ni dereva tu wa gari ya ofisi fulani....
    lakini atawatesa wengi kweli, na wengi wanajaa puuuuu, kama wanyama fulani hivi wajinga kuliko wote!!
    nilikuwa safari moja ya kikazi moro, dereva alietupeleka aliosha sana,
    baada ya kutushusha guest house, yeye akaenda mawindoni, na wakati anaondoka akasema "leo ntawadaka wengi na hivi nina gari ya office"..mwisho wa kunukuu!!!je nyie beijings gari inawachanganya eeeh?
    lizzy nimetumia jina lako maana nathamini sana mchango wako!!
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,725
    Trophy Points: 280
    kwani wanaangaliaga namba hawa? kofia la pikipiki ukiwa nalo tu unabeba
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Feb 2, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Bagah bana. . .haya asante kwa kutumia jina langu, ila siku nyingine utalipia!!

    Nwy wanaoshoboka na magari wapo sana tu wala sio siri ila huwezi ukakuta mwanamke mjanja kwenye kundi hilo. Kwa maana nyingine hiyo ni aina nyingine ya ushamba!!
     
  4. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #4
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    thats my smart girl lizzy!!!napatamani hapo pakibuluuu!!!
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Wewe theory yako ya mwaka 47! Kuwa gari ni utajiri! Wanawake wanaojitambua (wa beijing) hawashobokei cha mtu awe buzi, mume ama bf! Imani ni kuwa kama wewe unaweza kupata hiyo gari basi na mwanamke nae hana kizuizi cha kuipata. Kama walivyo wanaume wanaopenda mteremko na wadada nao wapo.
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Feb 2, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kwa kweli
    utumiaji wa majina dah!
    Inabidi kuwe na fees
     
  7. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #7
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kaka/dada unaongoza kwa kubadili avatar...nice!!asante pia kwa kunichakachulia udhi
     
  8. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #8
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    sawa it might be even 1924, ila mm nimeiona kwa vitendo tar 23/10/2011...
     
  9. Golden Mpoleeee

    Golden Mpoleeee JF-Expert Member

    #9
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 572
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    gari muhim. Unataka nipate shda ya kutembea kwa muguu? Hiz ni swgar za wasiokuanavo!
     
  10. Thomas Odera

    Thomas Odera Verified User

    #10
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 634
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mkuu umenena maana hapo sina ubishi
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Feb 2, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Nina sreds uchakachuzi syndrome
    asante kwa kunikumbusha
    avatar zangu nzuri
    vitu vizuri ni kawaida yangu
    si unaona hata wewe ulivyo mzuri?


     
  12. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #12
    Feb 2, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    bishanga hatii neno hapa maana yuko kwenye likizo ya kufikiri.
    nalogoff (source:washawasha)
     
  13. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #13
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    haswaa Mwanmke mjanja hawezi akashobokea gari, mwanamke mjanja hua anajishughulisha na ujasiriamali na kufanya kazi kwa bidii ikiwemo kujiendeleza kielimu...
    Mwanamke mshamba ni vile vitoto vya Chuo tena vinavyotoka vijiji.. a.k.a kuku wa kienyeji
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    Feb 2, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Unatamani UNA PESA???
     
  15. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #15
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    uzuri wangu huwezi kuuona kwa macho!!!
    KONGOSHO weee!!!(nimekutukana)ha haaa
     
  16. v

    valid statement JF-Expert Member

    #16
    Feb 2, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Usipotembea kwa mguu utembee kwa mikono au wheel chair sasa?
    Nyie ni wale mnanunua gari la kuringishia mabinti/wanawake mtaani.
    Mtu aache kumwonea wivu mwenye kiwanda cha kutengeneza magari akuonee wivu uliyenunua gari kwa mkopo wa benk??
     
  17. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #17
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    My Lizzy is fine with Bajaj
     
  18. v

    valid statement JF-Expert Member

    #18
    Feb 2, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Hah hah hah.....Hata kama limeandikwa ubavuni AMBULANCE.
    Mradi wewe ndio unaendesha, Ushang'oa. Wake za watu ndo wanang'olewa kwa DFP, STK, SU hata ukiwa na PT hawana shida.
     
  19. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #19
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Mweh! Hili nalo neno atii!
     
  20. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #20
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Kuona siku moja haitoshi ku-generalise. Huku nilipo mwenye bodaboda hata kama kaajiriwa tu anakula bata kuliko owner manake magari hayafiki na hayana dili!
     
Loading...