Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Liyumba na Kesi ya Kumiliki Simu Gerezani

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Sashel, May 12, 2012.

  1. Sashel

    Sashel JF-Expert Member

    #1
    May 12, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 209
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mahakama ya hakimu mkazi Kisutu jana iliahirisha hadi Julai mwaka huu
    kesi ya kumiliki vitu marufuku jela inayomkabili mfanyakazi wa zamani wa BOT
    -Amatus Liyumba.Liyumba anadaiwa kufanya kosa hilo gerezani, upande wa mashtaka
    uliiambia mahakama mshtakiwa alikutwa na simu ya mkononi ikiwa imewekwa ndani yake
    sim card namba 0653-004662.

    Kesi ilihairishwa na Hakimu Mkazi Devotha Kisoka kwasababu Hakimu Msimamizi Stewart Sanga alikuwa mgonjwa
    Liyumba yuko kifungoni kwa miaka miwili baada ya mahakama hiyo mwaka jana kumkuta na hatia ya matumizi mabaya ya ofisi na hasara ya fedha za umma kiasi cha Tsh 221bn.

    SOURSE: THE GUARDIAN

    Hivi kwani huwa hawakaguliwi kabla ya kuingia huko jela?...inakuwaje mtu anaingia na simu.. Liyumbaphonetena(3)[1].jpg unless hao mabwana jela wamehusika pia
     
Loading...