Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Liyumba kufunguliwa mashtaka mapya

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sipo, May 26, 2009.

  1. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa sababu gani?
     
  2. OFFORO

    OFFORO Member

    #2
    May 26, 2009
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tunataka vielelezo
    sio taarifa za miataani

    kwani tuhuma zinatakiwa ziwe na ushahidi
     
  3. M

    Mzizi Member

    #3
    May 26, 2009
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwandishi ameweka wazi kwamba hizi ni TETESI na sio TUHUMA.........hivyo basi tusubiri tuone kama ni kweli au la! ..........Taarifa zote zinaanzia mitaani.
     
  4. OFFORO

    OFFORO Member

    #4
    May 26, 2009
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    poa kaka
     
  5. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,453
    Likes Received: 586
    Trophy Points: 280
    Kazi kweli kweli. Hayo si mashtaka. Naamini watakuja na mashtaka mapya ya msingi ambayo dhamana yake itakuwa reasonable na atatimiza masharti na kutoka siku hiyo hiyo or a day after. Ni haki yake awe nje kwa dhamana, hivyo apewe dhamana ambayo ni attainalbe. Kila mtu ni mkosaji kwa namna moja au nyingine, kinachotafatiana ni uzito na aina ya kosa. Dhamana kama iko wazi ni haki ya mtuhumiwa ili aweze kuwa nje na kuweza kuandaa defense yake. Pole Amatus Liyumba, hiyo ni sehemu ya maisha ila tu hata kama pesa ililiwa, hukula peke yako, it was a chain of beneficiaries (very high level!!!).
     
  6. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #6
    May 26, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kisemwacho kipo kama hakipo kinakuja........hasa kwa hawa mafisadi wa mali zetu pasipo kujali ni papa au nyangumi.
     
Loading...