Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Liyumba karudi uraiani na ukame wa jela,tutarajie nini ?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by uporoto01, Sep 24, 2011.

  1. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wakuu yule jamaa anayetuhumiwa kusambaza umeme kwa kasi ambayo hata Ngeleja/Tanesco hawawezi kuifikia leo kaachiwa na yuko huru baada ya kukaa jela kwa muda mrefu.Sasa tunavyojua tamaa za hapa mujini na njemba ilivyo na faranga na ukame/usongo alokuwanao sijui kama hiki kizazi cha Carolight kitapona.
     
  2. s

    shalis JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Upro we acha tu ... huyu baba ni noma aliua hadi mwanaye wa kumzaa kwa mambo hayo ya mahusiano jamani hali inatisha mwanaye alikuwa ni mfanyakazi wa BOT ofisi za masaki alikuwa anaitwa nancy lolo mungu amsamehe maana she was youg and beautful lady ...
     
  3. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mbona taarifa imekaa kimajungu zaidi?
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Sep 24, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,176
    Trophy Points: 280
    Tutarajie kuwa atamrudia Mungu na tutaona akiingia kwenye makanisa ya kilokole nma kuyasalimisha maisha yake kwa Bwana Yesu
     
  5. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #5
    Sep 24, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,428
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    ataanzia IFM, ataenda UDSM, atarudi Mwl. Nyerer memo, ataenda na Tumaini ya kinondoni. Sijui kama atakuwa na jeuri ya kuhonga magari yenye rangi nyekundu safari hii
     
  6. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #6
    Sep 24, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,428
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    iweke vizuri kama haijakaa sawa
     
  7. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #7
    Sep 24, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,428
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    taarifa nzito hii. ilikuwaje mkuu?
     
  8. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #8
    Sep 24, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    imekaa sawa lakini iko kimajungu!!!
     
  9. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #9
    Sep 24, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    hivi tuna uhakika kiasi gani kuwa huyu bwana anasambaza maradhi, kuna yeyote anayeweza kuthibitishia hili wajameni??
     
  10. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #10
    Sep 24, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,375
    Likes Received: 1,047
    Trophy Points: 280
    Naisi kasi yake itakua kubwa sana kwa muda wa miezi sita ya kwanza,kwani jamaa ana ukame usipime then atapunguza kwani ule mkwanja dizain kama umekata anao kimtindo,so miez hiyo ya mwanzo atawadunga sana..
     
  11. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #11
    Sep 24, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ndio maana nasema hizi taarifa ni za vijiwe vya kahawa!!
     
  12. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #12
    Sep 24, 2011
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wanaodungwa si wanamfahamu Liyumba na mambo yake watakuwa wamependa kudungwa
     
  13. Amina Thomas

    Amina Thomas JF-Expert Member

    #13
    Sep 24, 2011
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 272
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    sio majungu. Liyumba ametoka jana.
     
  14. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #14
    Sep 24, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Iam just getting this!

    Hakika bado sijaelewa ninini kilichojiri kuhusu kifungo chake na kuachiliwa mara moja!
     
  15. Izack Mwanahapa

    Izack Mwanahapa JF-Expert Member

    #15
    Sep 24, 2011
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 491
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Je unauhakika na unaweza kututhibitishia wana JF kuhusu huo usambazaji wa umeme au umepost tu na wewe uonekane umeanzisha mjadala?
    Hatuhitaji kujadili mambo yakusadikika we need facts
     
  16. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #16
    Sep 24, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,544
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    He will be a good boy after graduating with flying colours.
     
  17. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #17
    Sep 24, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180

    oooh! kumbe hujui mkuu? jamaa yuko spidi ile mbaya, na wala kwake hakuna mgao, mpeleke mkeo au binti yako akamsabahi uone kama hatatoka na cable za umeme.
     
  18. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #18
    Sep 24, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Karibu mkuu uraiani. Walikufunga kwa kukuonea lakini kwa majaliwa yake Mungu umemaliza kifungo salama. karibu sana. Usijali majungu na kashfa wanazotoa watu. Mungu ndo atawaadhibu watu hao.
     
  19. Terrire

    Terrire Member

    #19
    Sep 24, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hicho kizazi kinapenda sana mteremko
     
  20. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #20
    Sep 24, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    najua ametoka!wewe huoni kuna majungu
     
Loading...