Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

liyumba,jk na chuki za kike

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mwakichi, May 15, 2011.

  1. mwakichi

    mwakichi JF-Expert Member

    #1
    May 15, 2011
    Joined: May 14, 2011
    Messages: 405
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    chanzo:historic background.
    kumbe jk the pres kasoma shule na aliejua mtumishi wa BoT bwn liyumba,habar zaid zinaeleza mr pres alikua kilaza na bwn liyumba alikua na akil nyingi kumzidi..ugomvi ulianza pale mr pres alikua mb na liyumba mtumishi BoT kwan jk alikua anachukua mababy kwa kinga ya umb na uwazir akat liyumba alikua anatembeza cash..ilipofika kwa mr pres kupigwa chini na mb viti maalum vick kamata kwa ajil ya liyumba ikamuuma can akadhamiria kumfunga na amefanikiwa..leo kampa vick kamata ubunge viti maalum na vicky kamata kamshukuru kwa wimbo mfalme akikusamehe nan atakuhukumu?ule ni zaid ya wimbo wa kawaida,jaribu kuusikiliza..
     
  2. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #2
    May 15, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,839
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    Mwakichi unatisha, teheteheeeeeeeee
     
  3. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #3
    May 15, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,225
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    mhh ... No comment!
     
  4. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #4
    May 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Yaani wew bado ni mgeni ni humu jamvini halafu unaanza kwa kupost udaku.Majungu hayajengi mkuu! Weka post za kujenga humu ndani!
     
  5. M

    Mama PC Member

    #5
    May 15, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Haaaaa ahaaaaaaaaaaaaa ahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!! Hiyo nayo kali, jamaa kwa visasi huyu.
     
  6. s

    shosti JF-Expert Member

    #6
    May 15, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mhh maudaku mengine yamekaa kitoto sana
     
  7. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #7
    May 15, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Udaku ++++
     
  8. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #8
    May 15, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,571
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Hii mbona imekaa kiudaku!!,maneno hayamaliziki,,,,karibu sn
     
  9. m

    mbweta JF-Expert Member

    #9
    May 15, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jaman mie i love udaku kaka ukipata tena leta mana watanzania inasemekana hawana wrong data likisemwa tilia manani
     
  10. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #10
    May 15, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    We hata kesi iliyokuwepo pale mahakamani hukuiona? We kweli kiboko hadithi yako inatufundisha nini sasa?
     
  11. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #11
    May 15, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    :lalala:
     
  12. e

    ebrah JF-Expert Member

    #12
    May 15, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 397
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    umesahau ndugu yangu kuwa small mind discuss people, moderate mind discuss events, and great minds discuss Ideas? (we a great thinkers bana, lete Ideas, not persona pple maters)
     
  13. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #13
    May 15, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tena ni udaku unaoudhi na ni kukosa adabu kwa watanzania kulikopitiliza. Sisi tuliofuatilia kesi ya Liyumba na tulioiona life style ya Liyumba tuna hasira kwa vile adhabu aliyopewa ni ndogo na tunapofikiria kwamba muda si mrefu atakuwa uraiani inatuuma sana. This guy has looted the Bank big time na kama ni nchi nyingine zisizo na utani na wahujumu uchumi, huyu bwana alitakiwa kuwa sasa ni marehemu siku nyingi.

    Wewe unayedhani sisi hatuwafahamu watu hawa, ukaleta dhihaka zako za kipuuzi wakati sie tumeibiwa kodi zetu, hizo dhihaka zako zipeleke kwenye kiduku na siyo humu JF. Liyumba ni mhujumu uchumi, mwizi wa wazi na inatia hata kichefuchefu kujadili innocence yake kwa sababu hajawahi kuwa nayo. If you are all out to malign the President and you think you can enlist support of any right thinking persons then you are damn wrong and ill advised! You just cannot trivialise the war on fleecing! Shame on you, hata hiyo thread yako inaonyesha kwamba wewe ni wale spoilers mliotapakaa humu JF.
     
  14. n

    ngwini JF-Expert Member

    #14
    May 15, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi na wewe ni great thinker?
     
  15. N

    Nalonga Senior Member

    #15
    May 15, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 193
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Duh! inaonekana wewe shetani wako hapendi pesa kabisa,hii hadithi ya kishoga uliyosimuliana na mashoga wenzio saloon wakati unasukwa nywele unaweza kuingiza mshiko kama utawapelekea wenye magazeti ya udaku,kuliko kuja kutuchosha kwa kusoma vumbi lako hapa Jukwaani...shame on u!
     
  16. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #16
    May 15, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Anataka kusema liyumba kafungwa kwa kutoshiriki wizi?
    Acha uzembe kijana. Imethibitika mkono wake umeshiriki wizi wa majengo pacha na nafasi yake kama adminstrative officer aliitumia vibaya. Wezi wale. Hatukatai kama wana bifu na jk kivyao wote washamba lakini kwa upande mwingine wa shilingi ni kezi ka liyumba (according to mahakama)
    hizi ni siasa za marekani za kuleta maada ili kuurubuni umma na kuwa wachonganishi, so kijana kama ni bifu wengi serikalini wanabifu, sisi wananchi tunatazama maslahi ya taifa. Tembea na liyumba mwizi.
     
  17. pauline

    pauline JF-Expert Member

    #17
    May 15, 2011
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    duh :dance::dance:
     
  18. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #18
    May 15, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jamaa analeta utani wa kibwege katika issue serious. Nashukuru mkuu umempasha and I hope ataishia kimoja!
     
Loading...