Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Liyumba Huru!

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by ibange, Sep 23, 2011.

  1. i

    ibange JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hatimaye Liumba ameachiwa huru leo!
     
  2. K

    Kigoma 2015 JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 363
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Wana Jf, nimesikia habari toka kwa baadhi ya watu kuwa eti leo majira ya saa 3:30 asubuhi, yule jamaa A. Liyumba amekua huru ktk kifungo alichokua anatumikia. Je ni kweli yu huru?
     
  3. h

    habi Senior Member

    #3
    Sep 23, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    source TBC
     
  4. h

    habi Senior Member

    #4
    Sep 23, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habari zilizopatikana hivi punde zinasema Liyumba ameachiwa huru
     
  5. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Huru kwa kesi ipi? ya kwanza au ile ya kupiga simu akiwa gerezani?
     
  6. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,173
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Uhuru upi huo? Jamaa ana kesi mbili
     
  7. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #7
    Sep 23, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,593
    Likes Received: 2,535
    Trophy Points: 280
    Afadhali akapumzike maana afya yenyewe mgogoro
     
  8. Gumilapua

    Gumilapua JF-Expert Member

    #8
    Sep 23, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 382
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kama ni kweli, basi mademu wa kitaa wamekwisha. Maana atawatafuna!?
     
  9. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #9
    Sep 23, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nani ambaye hakutegemea hili?
    Sema su!
     
  10. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #10
    Sep 23, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    namrudisha demu wangu kijijini
     
  11. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #11
    Sep 23, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hivi alikua na kifungo cha miaka mi3 au mingapi?kama ndo hivyo wamemwesabia kwa masaa. Hii inaitwa Tanzanha bana ya kwanza duniani kukumbatia maovu
     
  12. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #12
    Sep 23, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    kifungo chake cha miaka miwili kimeisha.
     
  13. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #13
    Sep 23, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    wataalam wa sheria naomba mtuambie uyu jamaa alikuwa na kesi gani
     
  14. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #14
    Sep 23, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kisimu cha mkononi kimemwezesha ... !!
     
  15. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #15
    Sep 23, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hawata isha sababu mfuko au somi vizuri ila watakoma wale aliowakopesha..
     
  16. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #16
    Sep 23, 2011
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ile simu aligundulika anayo baada ya kumpigia mkuu pale magogoni....naona kuna neno zito alimwambia...labda nimekuvumilia sana fanya maamuzi magumu kwa manufaa yetu sote...kitaa wananimiss kwa ajiri yako.
     
  17. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #17
    Sep 23, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,760
    Likes Received: 1,924
    Trophy Points: 280
    Hata huko gerezani alikuwa huru. Watanganyika tulikuwa huru tangu 09/12/1961
     
  18. Gumilapua

    Gumilapua JF-Expert Member

    #18
    Sep 23, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 382
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    [QUOTE=Ng'wanangwa;
    mi si mtaalamu wa sheria ila moja ya kesi zake ni pamoja na matumizi mabaya ya ofisi yaliolingiza taifa hasara ya mamilioni ktk ujenzi wa majengo pacha ya BoT
     
  19. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #19
    Sep 23, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Namkumbukanbabu Seya na na familia....
     
  20. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #20
    Sep 23, 2011
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    update:
    kuhusu rushwa, kuna watu wanne ambao wanasadikika kuwa usalama wa taifa ambao walitutafuta na kutaka kuhadaa na maswala ya kufanya biashara ya pamoja. Walikuwa tayari kutupa $3,000,000 lakini tukakataa. Haya ni mapambano makubwa kuliko milioni 3. Ni mapambano ya watoto wetu na wajukuu wetu. Tuliwapa maagizo kwamba wakatuansihie biashara ya kuwapa polisi mishaara mizuri kupunguza rushwa, na pia kuwalipa walimu na kuboresha shule zetu za misingi ambako watoto wanakaa chini ya miembe. Hapo tutafanya biashara pamoja. Hapo ni hadi siku 3 zilizopita. Mwisho tuliwaambie wapeleke proposal ya biashara f.b.i tutaichukulia huko kisha warudi kuielezea umma wa kitanzania kwamba hizo hela zimetoka wapi.

    kuhusu maandamano wazalendo, wote wameshafika washington dc. Baada ya kusafiri usiku kucha. Tupo sehemu tatu tofauti na shuguli itakapoanza mtataarifiwa. Ilatagu jana hatujaona dalili za vasco-dagama kuja hapa . Ifahamike kwamba hatuondoki dc hadi tarehe 25. Kuna wapiganaji watakaokuwepo ndani ya ukumbi. Mara akifika tu, tutataarifiwa na sote tunamvizia kila kona na mabango. Kuna vyombo vya habari vya nyumbani na vya kimarekani ambavyo vipo tayari kutupa coverage akija.... Kwa hiyo kaendi mkao wa kula movie ya vasco-dagama inakuja..

    Hatuna tatizo na dicota. Vasco dagama asipofika, kamwe hatutawavuruga...tutawaacha wale nyama choma zao. Wala hatutafika eneo la tukio. Hatujapeleka maandamano ny kuipa un session heshima yake.........mwisho, kuna wengine wanadai sisi ni wanachadema. Hapana sisi ni watanzania. Waandaaji wakuu ni "u.v.c.c.m" na chadema hawana mkono wala hawajui kinachoendelea hapa. Kikwete asitafute mchawi kwenye kila kitu. Mchawi ni yeye mwenyewe na ufisadi wake

     
Loading...