Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Liyumba atatoka keko kweli?!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Katikomile, Jul 15, 2009.

  1. Katikomile

    Katikomile JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2009
    Joined: Jul 12, 2007
    Messages: 471
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Mzee wa red cars anajulikana hadi kwa mkulu wa kaya! Hicho ni kipande cha gazeti la Erick Shigogngo mzee wa global publishers wakati huo akitoa gazeti la The Bongo Sun.
     

    Attached Files:

  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Yule akitoka ataendelea kunyonga madada zetu wapenda vya burebure!
    Mwache akae hukohuko ndani , aendelee kujumlisha moja na mbili!
     
  3. Katikomile

    Katikomile JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2009
    Joined: Jul 12, 2007
    Messages: 471
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Mkulu aliwahi kumtaja Tabora wakati akihutubia japo si kwa jina! Alisema ni mzee wa red cars!
     
  4. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,453
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280

    Mambo ya VK hayo!!! Kwa kisasi tu sijambo!!! Si cha kutumia Bill au lolote, ni kwa kutumia vifungu vingine vya sheria tu. Weka dhamana nusu ya ulichokwapua in cash or in kind!!! Nilijua huwezi lipa dhamana hiiiiiiiiiiii. Utanikoma Yakhe!!!!!! Pole mzee Amatus Liyumba, kila rangi za kinyonga utaziona, japo ulipendezwa na Red na mwisowe nasikia Black!!!!!! Sijui ilikua inaashiria msiba au.Jibu unalo baba Jenifer!!!!
     
  5. Katikomile

    Katikomile JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2009
    Joined: Jul 12, 2007
    Messages: 471
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    VK ndo nini mkuu!

    People were looking at those red cars at a narrow minded attitude!! Eti Liyumba ata bilion 500 angeweza lipa, THUBUTU! Nasema hivi hata 20billion hana!!

    Let's do simple calculation;-
    Assume kaonga magari 20 ambayo am sure hata kumi hayakufika (Peole just concluded on sample red cars he gave those ladies). Then assume kila gari ni Million 15, kwani mengi yalikuwa Rav4, saloons na M-Benzi. You only get 300Million, hata nusu billion haifki.

    People just rushed at conclusion eti Liyumba atalipa hiyo dhamana! Hata nyumba ya Mbezi ilikuwa inflated! Million 800??? Iko Masaki au Oysterbay, no matter how big it is!
     
  6. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,453
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280

    You said it all mkuu wangu. Huyu jamaa alikuwa kalubandika tu, hana lolote.Pesa alitumia nyingi kuhonga mama, dada, kaka na watoto zetu. Asset za maana kama anazo ni chache pengine anaogopa kuzitoa. Pia ile nyumba ya Mbezi beach hata mahakimu wanaiogopa maana wanajua ilichezewa thamani na hakuna atakayethubutu kucheza na kesi hii yenye special and authority interest. Acha alale kwenye cell ya Keko, ashukuru analala VIP.Nilitaka wamweke kule kwa wasela, wamkomeshe!!!!
     
  7. Katikomile

    Katikomile JF-Expert Member

    #7
    Jul 15, 2009
    Joined: Jul 12, 2007
    Messages: 471
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Mkuu bado hujanisaidia kuhusu VK!
     
  8. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #8
    Jul 15, 2009
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wanawake na maendeleo?
     
  9. Katikomile

    Katikomile JF-Expert Member

    #9
    Jul 15, 2009
    Joined: Jul 12, 2007
    Messages: 471
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    ..........Tufanye kazi tusonge mbele! Nimekusoma mkuu!
     
  10. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #10
    Jul 15, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    where we dare to talk openly......
     
  11. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #11
    Jul 15, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Vicky Kamata!!
     
  12. Katikomile

    Katikomile JF-Expert Member

    #12
    Jul 17, 2009
    Joined: Jul 12, 2007
    Messages: 471
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Nasikia kaolewa na mkulu mmoja pale polisi makao makuu!
     
  13. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #13
    Jul 17, 2009
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mkimwachia ataendelea na mchezo wake,bora aendelee kuhifadhiwa selo ili Dada zetu wawe salama.
     
  14. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #14
    Jul 17, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wote aliokuwa na uhusiano nao hakuna hata mmoja aliyewahi kuripoti polisi kwamba kabakwa,
    wote walikubali kwa ridhaa yao, na kwa tamaa ya magari na vitu vya gharama wakajitumbukiza, tena zama hizi ukimwi unatangazwa kila mahali kila mtu alajua madhara yake,
    yeye ana makosa yake,lakini na kina dada nao wana makosa kwa kupenda vya bure ukishawishiwa ukashawishika hiyo ni juu yako.

    Kuendele kumuweka keko haitasaidia sasa hivi kila mtu ameshamjua tatizo lake, hata akitoka hawezi kuendelea na mchezo wake , hata afya yake imeanza kuzorota,

    Kwa hali yake naona hatakiwi kuendelea kukaa huko, anatakiwa dawa, chakula kizuri, mazoezi na pia hatakiwi awe na mawazo yatazidi kushusha kinga yake ya mwili.
     
  15. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #15
    Jul 17, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hahahaaa ,shikamoo Belinda
     
  16. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #16
    Jul 17, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kama haya yanayozungumzwa humu na waungwana ni ya kweli basi huyu hatakaa atoke keko hata iweje..
     
  17. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #17
    Jul 17, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hivi hawa dada zetu walikuwa wanabakwa au wanatoa huduma kwa ridhaa yao?
     
  18. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #18
    Jul 17, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Yule akitoka ataendelea kunyonga madada zetu wapenda vya burebure!
    Mwache akae hukohuko ndani , aendelee kujumlisha moja na mbili

    jamani mpaka anakamatwa alishaachaga kutafuta wapya anachofanya ana recycle wale aliowapitia..so tatizo la sasa si lyumba tena ni wale madada zetu wanaosambaza ovyo kimwali cha lyumba....mmmmmhhh
     
  19. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #19
    Jul 17, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    hivi hawa dada zetu walikuwa wanabakwa au wanatoa huduma kwa ridhaa yao?
    __________________


    RIDHAA YAO UNAMAANA YA bure AMA KWA pesa....???
     
  20. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #20
    Jul 17, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Nataka kujua maana ya RED CAR, VK, WANAWAKE NA MAENDELEO. hapa ni vyema tukawa wazi kuliko kufumba fumba kama mademu????!
     
Loading...