Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Liyumba aonekan viwanja vya 77

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Ochu, Jul 2, 2010.

  1. Ochu

    Ochu JF-Expert Member

    #1
    Jul 2, 2010
    Joined: May 13, 2008
    Messages: 972
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    [​IMG]
    hapa akikatiza mbele ya banda ya BOT hata kuliona hataki kageuza shingo mbali
     
  2. JS

    JS JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hivi ni yeye kweli au kafananishwa???
     
  3. bht

    bht JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    dah hata kwenye kufananisha haingii!!!
     
  4. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #4
    Jul 2, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ni mtoto wake ...lol...
     
  5. Obuntu

    Obuntu JF-Expert Member

    #5
    Jul 2, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ochu,

    Kama upo Sabax2 utakuwa unafanya kama "avanta" yako inavyoonyesha! Au umepita karibu na banda la "einikeni"!
     
  6. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #6
    Jul 2, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Huyu ni Che- Mundungwayo, mwalimu wa kwanza kabisa wa Lwiza Mbutu, enzi hizo anaitwa Lwiza Nyoni....
     
  7. bht

    bht JF-Expert Member

    #7
    Jul 2, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hiyo ni ipi?
     
  8. edwinito

    edwinito Senior Member

    #8
    Jul 2, 2010
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 199
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    .....sijui nikushtaki kwa kunifananisha naye??!!!
     
  9. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #9
    Jul 2, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Hahahahahahahahaah ama kweli leo Ijumaa! Asante Mdau....nimeosha macho kwa huyo binti zaidi
     
  10. bht

    bht JF-Expert Member

    #10
    Jul 2, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    ona sasa wewe ni hapo tu!!!!!!!!!!!
     
Loading...