Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

liyumba ambadilikia kikwete

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mkalagale, Oct 6, 2011.

  1. m

    mkalagale Member

    #1
    Oct 6, 2011
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni baada ya kutumia cim ikiwa jela kumwambia kwamba japo kuwa alimtosa akamwacha afungwe miaka 2 lakin hatimaye anatoka .source.udaku
     
  2. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,042
    Likes Received: 642
    Trophy Points: 280
    duh hii kweli bongo.!!! kila mtu anaubavu...
     
  3. Malipesa

    Malipesa JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2011
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mi naona kama hakumtosa inawezekana kabisa alimbeba, kwani kosa alilofanya na adhabu aliyopewa vinalingana? ungekuwa ni wewe pengine kesi ingebadilika na ungeitwa mhujumu uchumi na adhabu yake pengine ikawa miaka 20 jela. hata hivyo mfungwa kukutwa na cm gerezani ni kesi nyingine, kwani umesikia kesi hiyo ikisikilizwa mahakamni? huu ni usanii mtupu!!!!!
     
  4. NusuMutu

    NusuMutu JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 423
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah, yetu macho ma maskio...
     
  5. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,122
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Vipi Papa Liyumba Atarudi BOT.
     
  6. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    wadhindhi doti komedi
     
  7. m

    mkalagale Member

    #7
    Oct 6, 2011
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanadai wamekosa ushahidi
     
  8. tsar

    tsar Member

    #8
    Oct 6, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    udaku kweli huu.
     
  9. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #9
    Oct 6, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Anaweza kumrudisha BOT akimaliza kifungo na itakua jambo la kawaida kwa serikali ya jk na chama chake ccm
     
  10. Kagosaki

    Kagosaki JF-Expert Member

    #10
    Oct 6, 2011
    Joined: Feb 11, 2010
    Messages: 208
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mi naona ni vema arudi maana tangu atoke BoT imeanza kupwaya kwa kutoa ata noti bandia! Bora arudi akadhibiti ujinga huo.
     
  11. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #11
    Oct 6, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wabilahi tawfiq
     
  12. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #12
    Oct 6, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,706
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Kwani jamaa si alishastaafu utumishi wa umma!
     
  13. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #13
    Oct 6, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,343
    Likes Received: 1,021
    Trophy Points: 280
    Hivi alikuwa bado yupo BOT? Si nasikia alikuwa amemamliza muda wa kuitumikia Bank. Hata hivyo ukishafungwa huwezi kurudi labda utakaswe na mahakama ya juu kama alivyofanya Rage.
     
  14. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #14
    Oct 6, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Tutafutane kesho basi
     
  15. OMGHAKA

    OMGHAKA Member

    #15
    Oct 6, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Udaku...!!!! wanasema kwenye nvinyo ndio kwenye ukweli...
     
  16. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #16
    Oct 6, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,042
    Likes Received: 642
    Trophy Points: 280
    poa uckonde, ntakua yombo 4 asubuh
     
Loading...